Hạng D
17/3/05
1.760
8.179
113
52
MFC
Lúc đầu grandis cũng đâu có sơ đồ dzin ! Bác boeing mày mò mấy tháng trời xong share cho anh em biết !
Chả có gì phải giấu diếm hết

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
oldman_saigon nói:
Lúc đầu grandis cũng đâu có sơ đồ dzin ! Bác boeing mày mò mấy tháng trời xong share cho anh em biết !
Chả có gì phải giấu diếm hết

Anh em Grandis ở miền Bắc có hưởng lợi từ công trình của Bác Boieng không? Đến lúc này là không. Vì sao?
Bác Boeing hoàn toàn có thể sử dụng thành quả của mình. Và ở Miền Bắc nhiều người biết nhưng không ai ý kiến.

Mạch của PSD khó hơn, trong Nam có Richien và vài bác khác cũng tim nên biết. Việc cụ nào ngoài Bắc làm được rất đáng trân trọng, vì chúng ta cần những người chịu khó mày mò như thế này, và cụ ấy được hoàn toàn sử dụng thành quả đó.

Cụ ấy tốt xấu như thế nào trong Nam chỉ mới có bác TraiLangThang gặp, mình có tiếp xúc vơi cụ ây bao giờ để biết. Việc đề nghị liên lạc để làm cho cac bác trong Nam rất dáng hoan nghênh, nên hành động chưa nắm rõ đã chê của Quang Tín là không chấp nhận được.

parts của ps dầu cũng như xăng thôi. ps dầu thì không có dây chờ gắn vào cc. còn ps xăng thì có dây chờ gắn vào cc. em cũng có sơ đồ mạch của bọn nga ngố rồi , thời gian vừa rồi chuyển xưởng và cửa hàng nên ko tiếp tục bào cái cc của ps dầu số at. hôm trước bác sotec đưa em cái triton nhưng lại ko có part. parts của ps xăng lắp cho dầu về hình thức thì giồng nhau , nhưng về thông số điện trở khác nhau ( phải khui cái cc của ps xăng thay điện trở)
- bác nghĩ lợi có được bao nhiêu ngoài bắc gọi cho em, vẫn tư vấn nhiệt tình bằng hình ảnh và pats

Last edited by a moderator:
hưởng lợi ở cc này thì bác Trường 195 nghĩ được bao nhiêu. ví dụ như gắn cc cho grandis ( thay 1 tay cc, 1 công tắc thắng, 1 dây kèn, 1 dây gắn vô cc, 6m dây điện, 8 cái bọc gim., mà bọc gim vô ecu là khó khắn nhất gần đây em phải cắt 1 bộ dây điện zin theo xe để lấy bọc gim có mấy bác biết) còn ps xăng (thay 1 tay cc , công tắc thắng, và 4 cong dây điện 8m, và 4 cái bọc gim.)

• Like
Reactions: longpajero
Hạng D
17/3/05
1.760
8.179
113
52
MFC
He he, part thì có rồi , sơ đồ cũng có
Bác Boeing sẵn sàng share , vấn đề là họ ( aem) ngoài Bắc có nhu cầu xin hay không ?

Ps : mà em hì hục ship đồ cho cái vụ CC về còn chưa xin đc xu từ thiện cho MFC nè bác truong195 :)

Hạng B1
6/12/13
74
36
18
oldman_saigon nói:
He he, part thì có rồi , sơ đồ cũng có
Bác Boeing sẵn sàng share , vấn đề là họ ( aem) ngoài Bắc có nhu cầu xin hay không ?

Ps : mà em hì hục ship đồ cho cái vụ CC về còn chưa xin đc xu từ thiện cho MFC nè bác truong195 :)
Em khoái bác rùi đó nhe