Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM
RE: Tình hình đăng kiểm hiện nay

Trời ơi, em được lên B1 hồi nào dzậy ta. Mấy hôm nay không để ý, bây giờ mới thấy. Mừng cái đê.

Hạng B2
7/2/06
199
5
18

Cảm ơn các pác, vậy là ổn rùi [8D], em sợ cái vụ làm khó dễ lắm, vụ khí thải thì ở SG đã thử từ lâu rùi mà, không lo vụ đó [8D]
Em chị sợ các chú không có "tài liệu" các chú ấy bực làm khó dễ cả đám, rùi làm thêm T7-CN .v.v., các chú ý đi làm thì có tiền chứ em đi làm là toàn phải nghỉ làm việc, 1 buổi còn trốn được chứ 1 ngày hoặc 2 ngày thì mệt :(

Hạng F
13/1/06
13.891
35.974
113

Vẫn như cũ? Sao buồn thế nhỉ, chả nhẽ đâu ta mãi thế này? Hình như các dạng thế này sao chỗ nào cũng có rồi chỗ nào cũng thế: Vì đấy chắc là chuyện viết cho có nhuận bút của báo chí ấy mà. Thôi ko khéo lại nhạy..c

Hạng D
7/1/06
2.258
50
38
hamburger hill

...100...đúng là vưỡn như xưa. Hy vọng đừng lên nữa ! Nghe nói sẽ cho tư nhân tham gia mở shop Kiểm Định, cho nó gọi là Xã hội hóa ? Chẳng biết "bao giờ cho tới tháng 10 ". Biết đâu chỉ là cái vỏ nhiều thành phần,cho có vẻ "thị trường", còn kinh tế nhà nước vưỡn nắm vai trò chủ đạo ?!

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
56
Sài gòn

Vẫn như cũ? Sao buồn thế nhỉ, chả nhẽ đâu ta mãi thế này?

Vì sao? Pác thử làm cái đơn xin vào làm ở Trung tâm kiểm định, thì Pác sẽ biết vì sao thôi mà...

Hạng B2
7/2/06
199
5
18

Trích đoạn: songlam

Vì sao? Pác thử làm cái đơn xin vào làm ở Trung tâm kiểm định, thì Pác sẽ biết vì sao thôi mà...
Nói chung là tình hình chung thôi các pác ơi, lương thì thấp mà mức sống thì cao, đó là chưa kể xung quanh thỉnh thoảng lại gặp 1 anh Dũng mà mình có thể ăn được thì làm sao mà kìm lòng được. Ngay như em đây nè: bữa nào đi họp mà không có phong bì là bữa đó nhậu không ngon [8D]
Các pác thử xem lại nhé, nếu pác nào có 4 bánh thì:
- Làm 2-3 job
- Làm Công Ty NN (tùy các pác hỉu)
- Là "cán bộ" của 1 DNNN nào đó khớ khớ
- Bố mẹ cho

Nếu ngoài cái đó thì em không bít bao giờ các pác mới mua được mui trần hứ đừng nói đến mui kín :mad:

Hạng F
13/1/06
13.891
35.974
113

Trích đoạn: songlam

Bác songlam " trêu " E rùi, E viết thế cứ xem như là mơ ước ấy mà, còn khi nào thành hiện thực thì: bao giờ cho đến tháng 10, như bác Fer viết.
Nhà E thì: Bố chẳng làm quan, nhà ko địa phú, điều kiện cần và đủ E chẳng có, bác bảo đâm đơn vào đấy chỉ thêm tốn tiền xăng thôi, Bác đừng trêu E nhé hihi.

Hạng D
7/1/06
2.258
50
38
hamburger hill

...chỉ có mỗi cái đơn thôi sao, bác songlam ? Phải có thêm cái gì đó, bên nhận đơn mới hiểu bác muốn gì,chớ lị....

Hạng D
22/2/06
1.298
8.828
113
46
Sài Gòn

Báo đăng Trung tâm kiểm định đang cần tuyển thêm 1,000 "cán bộ" nhằm phục vụ nhu cầu nhân dân sau ngày 1/5

Hạng F
13/1/06
13.891
35.974
113

Trích đoạn: hamzui

Báo đăng Trung tâm kiểm định đang cần tuyển thêm 1,000 "cán bộ" nhằm phục vụ nhu cầu nhân dân sau ngày 1/5

Kỳ này thì hết đường mà tiêu cực nhé, chỉ còn "tiêu sướng" thôi, nhân dân tha hồ được phục vụ công tâm nhá: AE liên hoan đi thôi: E thì ko, hãy đợi đấy.

Cục Đăng kiểm mở chiến dịch chống tiêu cực

http://vnexpress.net/Vietnam/Xa-hoi/2006/03/3B9E77A7/