Hạng D
13/8/14
2.547
30.233
113
Hay quá! Bác thêm vài tấm hình của nàng Civic nữa cho thêm sinh động.
E đang đưa nàng vào Phước Thành chăm sóc sức khỏe định kỳ.
E có nhờ bác BC chụp vài tấm hình post lên thớt này. Các bác chờ bác BC nhé!

Hạng D
13/8/14
2.547
30.233
113
Sau đợt tiêu chảy chính là lúc táo bón, nên chủ thớt ko còn gì để nói. Hoặc là anh ấy đã bị bà cả phát hiện cuộc tình ngang trái này nên...phặc...phặc...luôn rồi.
Cuộc tình nay trong sáng, công khai và minh bạch chứ không ngang trái đâu bác, bà cả vẫn ủng hộ. Bà cả chỉ cấm viết Tình sử với Civic thôi bởi vì trước giờ e có bao giờ chịu viết tình sử với bà cả đâu!

Hạng D
13/8/14
2.547
30.233
113
Cảm ơn các bác đã khen tặng, động viên và khích lệ e viết tình sử này. Còn gì vui bằng khi tình sử của mình được quan tâm và chờ đợi. Làm điệp viên viết tình sử trong bí mật thì cũng vui vui!.

Hạng C
26/9/11
541
457
63
Bác còn nợ e mấy thùng bia đới!
Cáu gì mà mấy thùng bia. Em nói là bác 2 ngày ko ra được 1 chương là bác bị phạt 1 thùng bia mà, chứ em đâu có nói phải cấp bia cho bác uống để cho nó ra đâu, hihi...

Hạng D
13/8/14
2.547
30.233
113
Cáu gì mà mấy thùng bia. Em nói là bác 2 ngày ko ra được 1 chương là bác bị phạt 1 thùng bia mà, chứ em đâu có nói phải cấp bia cho bác uống để cho nó ra đâu, hihi...
À, vậy là e đúng hẹn, không bị phạt là tốt rùi!

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng B2
17/6/14
165
55
28
tp.HCM
hondaotovietnam.com.vn
Sau khi ra trọn bộ thiên tình sử ( 7 hồi ) của bác Civic habanero vừa qua bác ấy có đưa V2 vào Phước Thành tắm rửa cho sạch sẽ ,đây là vài pic của em ấy.
0

Vừa đi miềnTrung về nên em ấy nhín rất lem luốc.
0

0

Và sau khi được tắm rửa sạch sẽ thì trở nên rạng ngời và chuẩn bị chăm chút lại
0

Em ấy trở nên long lanh hơn
0

Thay nhớt máy lại định kỳ với 90k km
0

Không quên chăm chút thêm .....khoai lang và đu đủ như bác Bacalagi đã hứa !!:):)
0

0

Xa xa bác chủ ngồi trộm ngắm trong lúc em ấy được chăm sóc.
0

Tranh thủ trốn V2 lên gia đình OS cờm-mân !:)
0

Sau khi được trang điểm
0

Tỉ mĩ cả bên trong em ấy
0

Làm cho em ấy thêm quyến rủ hơn!
0

Và ta đồng hành đi dạo phố..!
:3dnonyeu::3dnonyeu::3dnonyeu:
Hic Em hy vọng hình không bị die nữa ..!!

Chỉnh sửa cuối: