Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
Re:phục vụ tiệc tất niên tại nhà cho các bác ạ!

htnk nói:
N.A.Catering nói:
Bác Hiển ơi, em gởi menu cho bác thứ bảy 13/4/2013 nè nha

1. Tôm càng nướng
2. File vịt nướng giả chồn
3. Vịt nấu chao
4. Xúc xích đức với condiment
5. Cơm chiên ngũ sắc
6. Kem tươi 7 mùi kiểu Ý
7. Bia tươi Royal của Hà Lan

Bác confirm số lượng khách giúp em để em chuẩn bị luôn bác nhé.

Cảm ơn bác nhiều.
Hiện giờ là 60 người rồi em làm cho anh 7 bàn đi nhe,thanks Nam nhiều
Dạo này bác Hiển lên tay gớm...ae đăng ký cho đủ 10 bàn lun đê..kaka:D:D

Hạng D
24/11/06
3.931
19.142
113
Vietnam

BimAuto nói:
htnk nói:
N.A.Catering nói:
Bác Hiển ơi, em gởi menu cho bác thứ bảy 13/4/2013 nè nha

1. Tôm càng nướng
2. File vịt nướng giả chồn
3. Vịt nấu chao
4. Xúc xích đức với condiment
5. Cơm chiên ngũ sắc
6. Kem tươi 7 mùi kiểu Ý
7. Bia tươi Royal của Hà Lan

Bác confirm số lượng khách giúp em để em chuẩn bị luôn bác nhé.

Cảm ơn bác nhiều.
Hiện giờ là 60 người rồi em làm cho anh 7 bàn đi nhe,thanks Nam nhiều
Dạo này bác Hiển lên tay gớm...ae đăng ký cho đủ 10 bàn lun đê..kaka:D:D

Bơm sao cũng được nhưng hôm đó ko có tôm càng thì em ứ chịu đâu

Hạng B2
4/12/11
459
0
0
38

Mấy bác cứ yên tâm khoản chất lượng cũng như số lượng,hôm qua a Hiển ảnh có tâm sự với e là chức HP đâu có dễ lên đâu, bởi lần này phải làm hoành tráng đàng hoàng để những ai chưa tính rửa sẽ biết bắt đầu rửa từ đâu và rửa nhu thế nào. Và nhìn xa hơn là làm cái mốc cho thế hệ tiếp theo nếu có " bị bắt rửa " phải làm chí ít là bằng hoặc phải hơn thế nữa tránh phụ lòng a e tin tưởng ép buộc nhận trách nhiệm lớn lao này.

Hạng D
20/2/12
1.018
13
38
Hồ Chí Minh

Mr To nói:
Mấy bác cứ yên tâm khoản chất lượng cũng như số lượng,hôm qua a Hiển ảnh có tâm sự với e là chức HP đâu có dễ lên đâu, bởi lần này phải làm hoành tráng đàng hoàng để những ai chưa tính rửa sẽ biết bắt đầu rửa từ đâu và rửa nhu thế nào. Và nhìn xa hơn là làm cái mốc cho thế hệ tiếp theo nếu có " bị bắt rửa " phải làm chí ít là bằng hoặc phải hơn thế nữa tránh phụ lòng a e tin tưởng ép buộc nhận trách nhiệm lớn lao này.
Vậy tối nay anh em mình họp, rà soát lại danh sách những ai chưa được bầu thì mình sẽ bầu lên 1 nhiệm kỳ nha:D:D:D:D

Hạng C
23/3/11
588
0
16
41

Mr To nói:

Mr To dìm hàng anh Hiển à? Anh Hiển đang được cơ cấu làm HT nhé, chứ có thèm làm HP đâu. Chà, sn HT thì phải 10 bàn trở lên, Nam Cat lần này lại trúng mánh rồi.
Em cũng giống Nam Loa, k có tôm càng nướng là em ứ chịu đâu, hehe

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50

Joe Black nói:
Mr To nói:

Mr To dìm hàng anh Hiển à? Anh Hiển đang được cơ cấu làm HT nhé, chứ có thèm làm HP đâu. Chà, sn HT thì phải 10 bàn trở lên, Nam Cat lần này lại trúng mánh rồi.
Em cũng giống Nam Loa, k có tôm càng nướng là em ứ chịu đâu, hehe
Không ai có cm gì đúng 2 ông standby lại có ý kiến về món ăn,thường dự bị không có quyền ý kiến ý cò gì cả :D

Hạng B2
4/12/11
459
0
0
38

@joe: bác nói thế chẳng khác nào bác mượn lời e tính âm mưu lật đổ HT àh, HT chưa lên tiếng thôi chứ đâu đồng nghĩa là HT ko chịu rửa chức đâu. Vì miếng ăn mà lật HT ko nên ko nên.
E nói phải ko a Bim, a Ừ phát to cho mấy ông tham ăn im cái.

Hạng C
23/3/11
588
0
16
41

To ơi là To, phân biệt rõ HT khác với ĐT, HP khác với ĐP nhá. Nhầm lẫn lung tung rồi đó.
@ A Hiển: ơ em k được ý kiến ý cò à, vậy em lượn cho nước nó trong :D

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50

Mr To nói:
@joe: bác nói thế chẳng khác nào bác mượn lời e tính âm mưu lật đổ HT àh, HT chưa lên tiếng thôi chứ đâu đồng nghĩa là HT ko chịu rửa chức đâu. Vì miếng ăn mà lật HT ko nên ko nên.
E nói phải ko a Bim, a Ừ phát to cho mấy ông tham ăn im cái.
Mr To muốn bác Bimauto đãi thì cứ nói thắng đi úp mở làm giề,bác ấy gật đầu ngay ấy mà,em nói vậy đúng không ĐT :D