Thảo Luận Chung Toàn bộ gãy

Hạng B2
5/7/08
295
2
18
Tp.Hcm
RE: Toàn bộ gãy

Bác có thể tường thuật chi ... tiết .. hum .... Hâm mộ quá Bác chủ thớt ah ... xem mà ...gần ..hã ..dạ .. :)

Hạng B2
1/2/07
211
0
16
www.vnitpro.com.vn

Trích đoạn: puma.com

Lúc đi kiếm cây xong thì lo mà thủ chứ chụp cái giề, chỉ dựng lại hiện trường thôi

Việc gì phải thủ, sao ko chủ động hở bác? Em mà thấy có chú bác sỹ đến gần vợ em sờ soạng là em bấm điều khiển chóet chóet cho nó giật mình té mất.

Túm được mấy chú bác sỹ mà tẩn thì sướng tay thật nhưng mờ tai vợ mình nó có tự liền được đâu :( Làm bác sỹ lương lậu kém lắm, lấy đâu ra tiền mà đi phẫu thuật thẩm mỹ cho tai vợ mình :(

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

Trích đoạn: puma.com

Trích đoạn: mb_fan

Còn lúc zoom nó có tính hay không em không biết nhưng em nghĩ nó đo là đo từ điểm focus đến máy.
Không biết mà dám phán:D

Thử xem anh chàng đó đứng nhé:

Chiều rộng con đường là 6m. Anh ta đứng sát mép đường bên kia ~5m. Nhìn dãy hàng rào, sơ sơ cũng 4 ô, mỗi ô khỏang 2,5m vị chi là 10m. Cộng với 5m nữa là 15m, nhưng vẫn chưa tính được điểm người đứng chụp:D

@mb-fan : Tấm hình đầu tiên k thể nào là 8,6 m được pải trên 20m :)

Hạng B2
28/2/08
116
0
16

Bác Báo cũng khõe dzử hé ? Đập 1phát gảy tai vợ2 luôn !
Tài thật !
Chia buồn cùng Bác !

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn

Bác đã thủ sẳn thì sao chơi "đồ" nhẹ thế, đã vậy còn rỗng ruột+sét, quất 1 cái đã cong rồi. Gặp tụi này là phải chơi cây sắt đặc ruột, quất cho tới chừng nào cây sắt gãy làm đôi thì thôi. Mục tiêu thì cứ như vầy nè: đầu 100 điểm, tay 50 điểm, ngực 50 điểm, bụng 30 điểm, chân 50 điểm, cộng thêm bonus 100 điểm cho bất cứ bộ phận nào bị đánh gãy, riêng bộ phận đầu nếu đánh gãy sẽ được hưởng bonus 200 điểm lun (giải thưởng tương đương 20 cuốn lịch). Điểm minimum để thắng vòng 1 là 1000 điểm. Vậy thì bác Puma có win hay là game over rồi?

Hạng B2
5/7/08
295
2
18
Tp.Hcm

Trích đoạn: hoangkha8487

Bác đã thủ sẳn thì sao chơi "đồ" nhẹ thế, đã vậy còn rỗng ruột+sét, quất 1 cái đã cong rồi. Gặp tụi này là phải chơi cây sắt đặc ruột, quất cho tới chừng nào cây sắt gãy làm đôi thì thôi. Mục tiêu thì cứ như vầy nè: đầu 100 điểm, tay 50 điểm, ngực 50 điểm, bụng 30 điểm, chân 50 điểm, cộng thêm bonus 100 điểm cho bất cứ bộ phận nào bị đánh gãy, riêng bộ phận đầu nếu đánh gãy sẽ được hưởng bonus 200 điểm lun (giải thưởng tương đương 20 cuốn lịch). Điểm minimum để thắng vòng 1 là 1000 điểm. Vậy thì bác Puma có win hay là game over rồi?
Đã bảo hiện trường được ...dựng lại mà ! :mad: ... Gậy rỗng + nhẹ cho dễ ..Combo ấy mà [:-]

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Sao không ai nghĩ là cái xe biển xanh nhể...Gãy thì thay !!!

Hạng B2
5/1/08
176
1
18
53
Mường nhà
http

Trích đoạn: mb_fan
bọn nó đứng cách bác Páo 8,607 m ( theo máy đo được, em hơi nghi )
Còn lúc zoom nó có tính hay không em không biết nhưng em nghĩ nó đo là đo từ điểm focus đến máy.
Hình đây thưa bác

Thông tin từ máy bác nó bảo thế thì em nói thế thôi:)
Bác mb_fan có phần mềm về ảnh hay quá, bác có thể chia sẻ giúp anh em OS cách sử dụng phần mềm này được ko? Em rất thích vì nó sẽ rất bổ ích trong nhiều việc thường ngày, thank bác trước.

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Bác mb_fan có phần mềm về ảnh hay quá, bác có thể chia sẻ giúp anh em OS cách sử dụng phần mềm này được ko? Em rất thích vì nó sẽ rất bổ ích trong nhiều việc thường ngày, thank bác trước.

Bác thử xài cái đồ chơi hàng chợ này coi sao . Cũng có khá nhiều thông tin cho bác đó .
Trình editor loại bèo, xài tạm. Có vài hỗ trợ xử lý ảnh chụp luôn nhé :D

Tất cả phục vụ mục đích gọn nhẹ, phổ dụng . Không phải phần mềm chuyên nghiệp thôi .