Thảo Luận Chung Toàn bộ gãy

Hạng D
10/4/08
1.686
2.353
113
RE: Toàn bộ gãy

xe này của XXX hả bác.Ôi trời ơi chúng nó liều thật [8D][&:][8D]

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

Sao ko có hình anh chàng ăn chộm lúc bị bắt ta? tay nó có gãy ko bác Báo. Nhiều AE OS bị vặt tay, 10 vụ thì mới tóm được 1. An ũi vậy. Kỳ này đề nghị XXX Bình Dương trao tặng huân chương vì sự nghiệp an ninh tổ quốc VN cho bác Púma

Hạng F
5/3/05
8.717
74.989
113
đây

em thấy hơi lạ khi vũ khí chuẩn bị lại nằm kế bên chim mồi, thế không lộ sao [8|], các bác xem ống tuyp trước khi gãy (chưa phang) và sau khi gãy dựng cùng 1 chỗ và phản chiếu trong cái tai gãy của tấm dưới (tấm 5,6,7) như thế khả năng về việc dùng ống tuyp phang gãy tai là có thật??? còn nếu không, em tường thuật thế này: bác xxx sau khi có chỉ điểm, bèn mang tuyp dựng cạnh xe để... doạ là chính, nhưng chờ mãi nó không ra tay, đến khi đi toilet thì nó bẻ, không bẻ đc nên nó mượn tạm cái tuyp phang luôn, may là tuyp đểu nên tuyp gãy mà tai thì còn, đương sự thì té mất nên không có hình, phải thế không bác Páo :D

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Sao con Inn này giống con 8338 nhỉ:
- Màu đen nè.
- Thanh inox bắt thêm ở bên dưới cửa sổ nè.

Hạng B2
1/2/07
211
0
16
www.vnitpro.com.vn

Nhìn trong gương (mà ở gương em thường thấy ghi là "objects in the mirror closer than they appear" dịch nôm na là cái gậy trong gương nhìn nó phải ngắn hơn :D ) là hình phản chiếu cái túyp nước dựng ở tường, hình như nó còn dài lắm và chưa bị gẫy....

Trích đoạn: puma.com

Gãy tai

Nếu vậy thì giải thích sao đây nhờ? Bị gẫy tai, sau đó bác bảo dừng lại tao chụp hình post cho anh em OS xem cái đã, rồi vác tuýp ra phang cho gẫy túyp, rồi lại dựng tuýp lên chụp tiếp :D

Nếu mình là chủ xe mờ lại được báo trước, thì tâm lý chung là mình ra mịa nó đứng đấy cầm túyp dọa chúng nó hoặc óanh xe đi chỗ khác, chứ ai lại để bị gãy tai vợ hai rồi mới óanh:(

Hay bác xxx chủ xe đó hy sinh cái tai của con xe để lập thành tích bắt tội phạm?
Hay xe bác xxx đi mượn :D
Hay xe bác xxx ấy lùi vào tường gẫy mịa nó tai rồi bắt 2 chú bác sỹ nhận tội... :D

Hạng D
27/2/06
4.993
4.411
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Những hình kia là xảy ra rồi mới chụp, chỉ có ảnh chụp thằng bẻ gương mới là đúng tính thời sự thôi.

Lúc đi kiếm cây xong thì lo mà thủ chứ chụp cái giề, chỉ dựng lại hiện trường thôi

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

nhân vụ câu" IObjects in the mirror......." em có ý kiến tí, câu này tụi nước ngoài hơi đảo câu chút để nhấn mạnh " In the Mirror. Viềt bình thừong là: Objects look closer than they appear to be in the mirror" tức là vật nhìn bên ngoài thì gần hơn xuất hiện(có vẻ như ) trên gương

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Em hỏi bác:

Trích đoạn: lee

...Sao không có hình nó đang bẻ gương xe bác? tiếp ảnh đi bác ơi!

thì bác bảo em:

Lúc dí thằng đó ai mà chụp. Em chỉ loay hoay chụp vài phát, sợ bị động nó dọt mất[8D]

rồi bác lại bảo với người ta:

Em không quất, chỉ tường thuật thôi:D

Tường thuật có gì sinh động hơn ...hình ảnh, bác ới . :D:D:D