Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
TONYDUNG nói:
ocsam nói:
Lần đầu tiên thấy a.DŨNG TONNY say ....
Không biết chị MIMO, ZENNIE làm thế nào mà ...
lần đầu tiên a ấy uống hết .... 1 ly bia. :D
Thật ra hôm qua cũng có nhieu chuyên buồn đó Ocsam ơi:
Đầu tiên là A bỏ 2 vé đi xem tấu Hài Hoài Linh(500 ngàn/vé đó),kế đến là Mimo,Vicky,Zennie nói với A là"A TONY ơi hôm nay nhậu với tụi E một bữa nhé,tối về...tụi E sẽ kể...chuyện cho A nghe nhé",thế là 3 ly vào một chỗ.
nhưng trời ơi A bị lừa tình rồi,23h30 Vicky cáo bệnh nên về sớm,Mimo thì nói bị đau bụng biến mất tiêu,còn lại một người đẹp Zennie hy vọng vẫn còn đươc miếng cháo,ai dè BưCỡĐó bốc lên xe biến mất tiêu hic hic,cuối cung A đành ra Hủ Tiếu Nhân làm 1 tô cho đỡ đói rùi dzia
Hôm qua mọi người vui, mà sao anh Tony lại xui thế .:D. Ghi nhận nhất đó là sự kiện anh Tony uống bia được rồi, mọi người ai cũng mừng cả.:D

Hạng C
23/1/11
966
78
28
Em để ý trước giờ cứ chỗ nào có female là thấy bác HT mon men xán vào chụp hình ôm ấp các kiểu

Hôm nay em mới về tới SG ko tham gia cùng các bác được tiếc ghê. 1/7 thì lại đi Thailand nên cũng miss luôn show xxx Mũi né của các bác :mad:

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
325i2008 nói:
Em để ý trước giờ cứ chỗ nào có female là thấy bác HT mon men xán vào chụp hình ôm ấp các kiểu

Hôm nay em mới về tới SG ko tham gia cùng các bác được tiếc ghê. 1/7 thì lại đi Thailand nên cũng miss luôn show xxx Mũi né của các bác :mad:

Nếu không thế thì còn sống làm gì nữa hà bác 325 hehe

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
akinnguyen nói:
Anh Tony phọt hình lên đi chứ , dìm hàng lâu quá:Danh bỏ vé xem Hoài Linh là chính xác rồi:D
A đâu có chụp hình tấm nào đâu,chỉ có video clip của thần tượng idol của hội BFC thôi à :D:D:D

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
TUXEDO nói:
325i2008 nói:

Nếu không thế thì còn sống làm gì nữa hà bác 325 hehe
Đúng rồi,không có mấy chuyên này HT đâu có thiết sống là gì :D:D:D

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Porsche_Cayenne nói:
TONYDUNG nói:
ocsam nói:
Lần đầu tiên thấy a.DŨNG TONNY say ....
Không biết chị MIMO, ZENNIE làm thế nào mà ...
lần đầu tiên a ấy uống hết .... 1 ly bia. :D
Thật ra hôm qua cũng có nhieu chuyên buồn đó Ocsam ơi:
Đầu tiên là A bỏ 2 vé đi xem tấu Hài Hoài Linh(500 ngàn/vé đó),kế đến là Mimo,Vicky,Zennie nói với A là"A TONY ơi hôm nay nhậu với tụi E một bữa nhé,tối về...tụi E sẽ kể...chuyện cho A nghe nhé",thế là 3 ly vào một chỗ.
nhưng trời ơi A bị lừa tình rồi,23h30 Vicky cáo bệnh nên về sớm,Mimo thì nói bị đau bụng biến mất tiêu,còn lại một người đẹp Zennie hy vọng vẫn còn đươc miếng cháo,ai dè BưCỡĐó bốc lên xe biến mất tiêu hic hic,cuối cung A đành ra Hủ Tiếu Nhân làm 1 tô cho đỡ đói rùi dzia
Hôm qua mọi người vui, mà sao anh Tony lại xui thế .:D. Ghi nhận nhất đó là sự kiện anh Tony uống bia được rồi, mọi người ai cũng mừng cả.:D
Trời vui gì nổi CTCĐ Mclaren ơi,tối về nhà nhức đầu muốn chết luôn,không hiểu tai sao A cứ bị như vậy hoài dại gái dại gái thật:mad::mad::mad: