Hạng B1
26/3/08
54
0
0
43
RE: Tốc độ của Carens (đừng báo cảnh sát nhé...)

thi nha san xuat da cho cac BAC biet toc do that su cua em CARENs la max 185KM/H roi
chay voi toc do nay thi xe BMW x6 neu co tai nan thi cung die.chu noi chi caren nha ta

Tập Lái
10/7/08
21
0
0

sau vụ này chắc các hội khác cũng sẽ kéo nhau ra đoạn đường này để test tốc độ đây ...

đề nghị các bác OSPD xoá ngay các topic mang tính chất kích động này đê.............

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Quá đã bác Monster à. Thật ra khi test tốc độ, trước đó đều lường trước mọi việc có thể xảy ra. Em cũng từng em carens ở tốc độ gần 150 km/h, nhưng lúc đó trong xe chỉ có 5 người (2 lớn, và 5 con nít) nên cảm giác xe hơi bồng bềnh, còn bác như vậy cảm giác xe vẫn ngon là ok rồi. Sau nhiều chuyện em thấy tầm 30k thì em carens vẫn thơm nhất.......:D

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Bác đừng nên so sánh với santa fe của tụi em,vì mỗi xe đều có lợi thế riêng mà..,em hỏi nhỏ tí: Thế có bao giờ Bác đổ đèo Lò Xo với vận tốc 90-100km/h không hở Bác hehe:):):)

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Thôi, các bác cho em can... đừng kích động thi đua mấy vụ này nhé...

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: civic

Thôi, các bác cho em can... đừng kích động thi đua mấy vụ này nhé...

ối, các bác chạy ghê thế, hơn chăm tám à .. e tái xanh mặt mày nãy giờ vẫn chưa hết sợ [&:]:([8D]

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83

gởi Monster và các Bác vài tấm ảnh của siêu xe McLaren sau khi... :D

nguồn VNExpress

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: qha_vn

vấn đề chính không phải là xe chạy được max bao nhiêu km/g mà vấn đề là khả năng điều khiển và nhất là sự an toàn khi phanh gấp ở tốc độ đó bác ạ ;)

đó mới chính là sự khác nhau. Xin lỗi tôi không có ý chê xe này xe kia nhe bác :)
Bác Qha_vn nói rất chính xác. Một em Babetta cũng có thể chạy trên 60km hoặc hơn nhưng chắc chắn ở tốc độ đó không thể êm và kiểm soát dễ dàng như em Dylan hay SH được. Ngay như Santa Fe, nếu chạy em có vô lăng cảm biến tốc độ, ở tốc độ trên dưới 180 km vẫn điều khiển rất dễ dàng so với em SF ko có chức năng này. Vì vậy khi so sánh cần so sánh thêm các thông số khác nữa....

Tập Lái
16/6/07
43
0
0
Visit Site

thread thật là khích động. Máu quá.
Lần trước đạp con FEV của ku bạn lên có 130km/h, mà nó đã muốn méo mặt roài, lên 185km/h chắc ngất quá. :D

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

X5 or X6 chắc chạy còn kinh hơn nữa bác Trời hè. Fev em chưa được chạy thử mới ngồi băng sau nhưng cảm giác thấy bồng bềnh lắm. Hôm nào bác máu đi ọp cùng anh em carens rồi chạy thử carens xem ntn bác à, em cá là cảm giác sẽ khá cool bác à.