Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
Re:THÔNG BÁO BFC THAM GIA GIẢI BÓNG ĐÁ MỪNG XUÂN MỚI 2012 CLB BÓNG ĐÁ PHẠM HÙNG.

TONYDUNG nói:
misaki249 nói:
Còn xuất 3 chai đó Bình:D, đăng ký và nộp hình cho CTCD đi, đội hình năm nay mạnh quá, cuoi tuan nay ae tổ chức ăn mừng chuc vo dich truoc la vua haha
khoan đã misaki,để A chạy ra chợ mua cái Cup xong rồi mới ăn mừng được :D:D:D
Không cần mua đâu anh, mình vào Avatar hay Kingdom hát rồi mượn cái đồ đựng đá (hình chiếc cúp luôn mới ác chứ) của mấy nhân viên trong đó cũng được anh. Như là khi đá giải OS 2011 mình có vào đó chơi rồi mình vô địch luôn đó.:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/4/08
177
46
28
53
Re:THÔNG BÁO BFC THAM GIA GIẢI BÓNG ĐÁ MỪNG XUÂN MỚI 2012 CLB BÓNG ĐÁ PHẠM HÙNG.

Các bác đá hoành tráng quá, đúng là BFC.

Hạng B2
13/4/11
297
0
16
13

style color block thì quá đẹp rồi a, lỡ rồi a tài trợ luôn underwear màu đỏ rồi mặc bên ngoài quần cho giống siu nhân

Linhperfume nói:
Xu hướng màu năm nay là màu Hồng nha hihi,

Hạng C
26/11/10
763
2
18
HCM

Porche ui, hay lấy mấy tấm hình cởi trần vừa rồi của mấy cha chưa nộp hình in ra ta

A Linh lỡ ủng hộ pinkie rồi hay ủng hộ luôn cheergirls đi anh :p

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com

parisPP nói:
Porche ui, hay lấy mấy tấm hình cởi trần vừa rồi của mấy cha chưa nộp hình in ra ta

A Linh lỡ ủng hộ pinkie rồi hay ủng hộ luôn cheergirls đi anh :p
Dạ, vậy cũng được nhưng nhìn phản cảm lắm anh, vì mặt ông nào nhìn cũng đơ hết rồi, nhìn thiếu sức sống lắm mà đá đấm nổi gì.:D

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com

Tình hình là tối hôm qua lúc 19h em và anh Tony đại diện đội BFC tham gia bốc thăm chia bàng đấu và nghe BTC phổ biến điều lệ Giải đấu.
Kết quả bốc thăm BFC mình lọt vào bảng A được xem là bảng đấu nhẹ nhàng hơn bảng B bên kia. Vậy là bước đầu thuận lợi nhé. Em đang đợi BTC mail cho em lịch thi đấu cụ thể rồi sẽ đưa lên đây cho anh em xem nhé.

Chi Hội Trưởng P.O.C

Porsche_Cayenne nói:
Tình hình là tối hôm qua lúc 19h em và anh Tony đại diện đội BFC tham gia bốc thăm chia bàng đấu và nghe BTC phổ biến điều lệ Giải đấu.
Kết quả bốc thăm BFC mình lọt vào bảng A được xem là bảng đấu nhẹ nhàng hơn bảng B bên kia. Vậy là bước đầu thuận lợi nhé. Em đang đợi BTC mail cho em lịch thi đấu cụ thể rồi sẽ đưa lên đây cho anh em xem nhé.
Vậy là anh em có thể đá đc 3 trận , chứ nghe a Dũng nói là đóng 2tr mà đá đc 2 trận thì buồn chít :D
Ốc Sam ko biết có tham gia ko nhỉ ?
CTCĐ liên lạc cheergirl Zennie đi nha .....

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com

haobui nói:
Porsche_Cayenne nói:
Vậy là anh em có thể đá đc 3 trận , chứ nghe a Dũng nói là đóng 2tr mà đá đc 2 trận thì buồn chít :D
Ốc Sam ko biết có tham gia ko nhỉ ?
CTCĐ liên lạc cheergirl Zennie đi nha .....
Vì tổng cộng là 6 đội chia làm 2 bảng đấu, mỗi bảng 3 đội đá tính điểm lấy 2 đội nhất nhì nên trước mắt chỉ biết chắc chắn đá tối thiểu 2 trận anh ơi, nếu vô được bán kết thì đá thêm được 2 trận nữa.
Không biết hot girl Zennie rảnh không thì tham gia cổ vũ chắc chán BFC đạt thành tích cao.:D

Hạng B1
3/8/11
61
0
6

Thứ 6 này chắc anh em mình tổ chức anh mừng chức vô địch luôn đi, khí thế hừng hực thế này thì mấy đội bạn chịu sao thấu...!