Hạng B1
20/12/20
73
25.655
83
Top thành viên tích cực CNL đây ạ. Mong các anh giữ mình để năm sau được xướng tên tiếp :D :D :D

1. tutucungtoi
  2. Ha Sonata
  3. btpaul
  4. notcold
  5. TicoHQ
  6. Face2Face
  7. Johnnie371
  8. Nguoiduatin
  9. hknguyen
  10. Tấn Dũng
@
*List này chỉ tính riêng trong box CNL

Các thông số "tích cực" đều do đội dev xuất ra, em chỉ có nhiệm vụ tag thôi :rolleyes:

P/S: sếp lamnk đứng top 21 toàn cõi OS và đứng top 26 CNL . Xin chúc mừng anh :D
Chỉ vì con covid mà em có tên trong bảng phong thần này. Nghỉ tận xáo tháng lận mờ. Mà bảng này thấy sai sai khi thiếu vắng khá nhiều thành phần cộm cán, nhất là hội chãng của păng MU phăng cờ lấp @porche911gt3.

Hạng D
16/12/09
1.200
11.351
113
Wén ko có là đúng, thớt nào cũng cmt nhưng cmt có mỗi một câu copy-paste khắp mọi nơi, không dùng chất xám. :D
Với tư cách bạn anh Vượng thì Wuyến được Wuyền

Hạng D
25/10/20
1.568
17.227
98
56
Không đâu, tôi cũng hiểu, dù có đứng đầu hay đứng cuối gì đều không có nghĩa gì với tôi, chì là vui vẽ và chia sẽ thôi,

Nhưng ngược lại, và nhờ bạn tôi cũng biết có người thương, kẽ thích, tốt nhất là không nên "đứng trên đầu trên cổ 800 000 thành viên". câu nầy rất nguy hiểm, nhất là các bạn nào có garage mà tôi đã bình luận hay tranh cải .... đụng chạm với chén cơm của họ

Cái hay là nhờ diển đàn nầy tôi cãm nhận là có tiến bộ về tiếng việt. so với những ngày đầu mới vào OS.

Tôi hy vọng là chủ thớt cũng là BQT trong OS sẽ rút tên tôi ra nay mai. Tôi thật tình không có sỉ diện về vấn đề nầy đâu bạn.

Thân bạn
hy vọng BQT đưa lên được TOP 10 DS , hình ảnh của AE nào giữ kỷ lục về THÔNG CHỐT và PHẠT NGUỘI được vinh danh trên cổng tra cứu của phòng CSGT thì đó mới đích thực là ANH HÙNG,coi tròi bằng vung,xứng đáng cho mọi người chiêm ngưỡng và bái phục về độ liều và tiền nhìu hổng kể xiết!:p:p:p

• Haha
Reactions: Thanh Van
Hạng D
25/10/20
1.568
17.227
98
56
Cám ơn bạn, không có gì đâu, hy vọng vài ngày sau sẽ không có ai và lý do gì để tôi bị ghẹo nửa :):):)
ông đổi lai thành OBAMA cho nó thân quen đi thì sẽ hổng bị ghẹo nữa ,lúc đó nghiễm nhiên thành QUÍ NGÀI !:D:D:D:D

• Like
Reactions: Osin