Hạng F
28/8/19
6.862
11.782
113
Palm Beach, Florida, US
Ui trùi, hôm qua trúng lạnh, ...giờ mới dậy ...mở mắt nhìn thấy bài nầy ... Mà em được first class nhờ viết mà không ai hiểu ....chăng :):) . Lão tủn nầy thiếu nợ một chầu .... đua ở autobahn nha, xe MT không chơi AT :D :D :D

Nhờ không hiểu cho nên hỏi đến chừng nào hiểu thôi, không chừng nhờ ..đó chăng ?

Nói chung là cũng thấy bất ngờ .... vì em cũng cà khịa, nhưng cũng nhờ đó mà tiếng việt cũng đở đở so với 2020 , khá hơn 2019 ... hy vọng 2022 khá hơn tí.:):):)

Tưởng gì chứ nhờ bác chủ thớt để bác vào top ... 1 ngay ,

Nhưng cũng hay, do đó cũng cho nhiều anh em ...biết thêm, thí dụ như việc bán đấu giá xe của các ngân hàng VN ...đến giờ .... em cũng chưa hiểu luôn ..

Vậy nói bác chủ thớt sửa lại đi bác. em đồng ý

Nói tóm lại em chỉ chia sẽ những gì em biết, nhất là trong ngành ôtô nói riêng, và kỹ thuật nói chung, đối với em hay nhiều bác có thể là cũ như trái đất .. nhưng có lẽ là mới so với nhiều anh em ở VN,

Với lại có nhiều chuyện mà em cãm thấy vô lý khi garage chém một cách vô lý, không thương tiếc, nhiều khi chuyện giải quyết rất nhỏ, và giửa người việt với người việt

Mặc dầu em biết là có khá nhiều các bác trong OS có garage và điều nầy có thể ảnh hưởng đến chén cơm của các bác ...Đôi khi nhờ đó mà các bác sẽ có tâm hơn khi phục vụ, làm dịch vụ đúng nghĩa của garage.

Thân các bác đã đọc.
Đua mà rủ lên Autobahn đâu có dzui, lên đó là để thử xe. Còn đua là phải xào chẻ... Hay là mình qua Freeway Mỹ đua đi :eek:

Hạng F
29/10/16
12.080
24.884
113
Pháp
Đèo mịa. Làm em phải quay lợi "dịch" ai số 6 ai số 3.
Em là đầu trọc ....;);););) thì sao
Đua mà rủ lên Autobahn đâu có dzui, lên đó là để thử xe. Còn đua là phải xào chẻ... Hay là mình qua Freeway Mỹ đua đi :eek:
Thôi em không muốn dính ticket ... hơn nửa em ngán cảnh sát Mỹ lắm,

Hẹn bác tủn nếu dịch covid bớt với không còn cách ly, thì hẹn bác summer ở VN nha, em chơi vài tuần rùi về cày tiếp (nếu có thể là jun/july). Em sẽ đi trên từng cây số, từ bắc cho đến nam luôn

Còn vụ ..anh em dàn hàng ngang chấn trên freeway (lái kiểu rùa bò) để đường cho 2 xe đua không bác, hay là dẹp tiệm rồi :):):):)

• Haha
Reactions: chungtanthanh
Hạng F
28/8/19
6.862
11.782
113
Palm Beach, Florida, US
Em là đầu trọc ....;);););)thì sao

Thôi em không muốn dính ticket ... hơn nửa em ngán cảnh sát Mỹ lắm,

Hẹn bác tủn nếu dịch covid bớt với không còn cách ly, thì hẹn bác summer ở VN nha, em chơi vài tuần rùi về cày tiếp (nếu có thể là jun/july). Em sẽ đi trên từng cây số, từ bắc cho đến nam luôn

Còn vụ ..anh em dàn hàng ngang chấn trên freeway (lái kiểu rùa bò) để đường cho 2 xe đua không bác, hay là dẹp tiệm rồi :):):):)
À, vụ dàn đó ko có đâu. Ở đây nó đua là thực chiến ko à. Tốt nhất khi bọn nó đua là cứ giữ nguyên đội hình, ko tăng giảm tốc, để bọn nó còn xào chẻ :)

Hạng C
7/9/17
715
30.771
93
Ui trùi, hôm qua trúng lạnh, ...giờ mới dậy ...mở mắt nhìn thấy bài nầy ... Mà em được first class nhờ viết mà không ai hiểu ....chăng :):) . Lão tủn nầy thiếu nợ một chầu .... đua ở autobahn nha, xe MT không chơi AT :D :D :D

Nhờ không hiểu cho nên hỏi đến chừng nào hiểu thôi, không chừng nhờ ..đó chăng ?

Nói chung là cũng thấy bất ngờ .... vì em cũng cà khịa, nhưng cũng nhờ đó mà tiếng việt cũng đở đở so với 2020 , khá hơn 2019 ... hy vọng 2022 khá hơn tí.:):):)

Tưởng gì chứ nhờ bác chủ thớt để bác vào top ... 1 ngay ,

Nhưng cũng hay, do đó cũng cho nhiều anh em ...biết thêm, thí dụ như việc bán đấu giá xe của các ngân hàng VN ...đến giờ .... em cũng chưa hiểu luôn ..

Vậy nói bác chủ thớt sửa lại đi bác. em đồng ý

Nói tóm lại em chỉ chia sẽ những gì em biết, nhất là trong ngành ôtô nói riêng, và kỹ thuật nói chung, đối với em hay nhiều bác có thể là cũ như trái đất .. nhưng có lẽ là mới so với nhiều anh em ở VN,

Với lại có nhiều chuyện mà em cãm thấy vô lý khi garage chém một cách vô lý, không thương tiếc, nhiều khi chuyện giải quyết rất nhỏ, và giửa người việt với người việt

Mặc dầu em biết là có khá nhiều các bác trong OS có garage và điều nầy có thể ảnh hưởng đến chén cơm của các bác ...Đôi khi nhờ đó mà các bác sẽ có tâm hơn khi phục vụ, làm dịch vụ đúng nghĩa của garage.

Thân các bác đã đọc.
Lần sau có thể ít chữ hơn ko anh gì ôi? :oops:

• Like
Reactions: btpaul
Hạng C
3/1/18
508
7.012
111
Không ổn .
Không ổn tí nào ...

Chủ ở đâu mà để Osin đứng trên đầu trên cổ 800 000 thành viên ?

Top 10 thành viên tích cực nhất Otosaigon 2021

BQT nên đổi tên Nick gấp cho anh @Osin nhé :
@Ôi sướng ( vì ảnh không tự đổi tên nick được) .
Ahihi .

Chúc mừng các anh chị em được vinh danh .
BQT có thể gắn thêm dòng chữ vinh danh ở mỗi nick :

- Top 10 thành viên tích cực nhất Otosaigon năm 2021 .
- Top 10 thành viên tích cực nhất CNL - Otosaigon năm 2021 .

Nếu dài quá thì ghi :

" Active member in 2021 " .

Vài lời chúc mừng gửi đến mọi người và đóng góp ý kiến của em .
Chúc mọi người mạnh khỏe , hạnh phúc .

Hạng C
7/9/17
715
30.771
93
Không ổn .
Không ổn tí nào ...

View attachment 2644140

Ahihi .

Nếu dài quá thì ghi :

Cái này là danh sách đám nhìu chiện nhất ô ớt mà anh chúc mừng hả? Giận ghê. :oops:

Hạng F
29/10/16
12.080
24.884
113
Pháp
Không ổn .
Không ổn tí nào ...

View attachment 2644140

Ahihi .

Nếu dài quá thì ghi :

Bác đừng lo , mới vừa nhắn tin cho BQT (chủ thớt), hy vọng là nay mai sẽ gở ra thôi

Và tôi không dám "đứng trên đầu trên cổ 800 000 thành viên ?" như bạn đổ cho tôi đâu ...Công nhận bạn dẩn dắt dư luận khá hay . Tôi đâu có là cái gì đâu, chỉ là trên ảo mà thôi.

Còn nick của tôi là nick của tôi, cũng như tên của bạn vậy ....đó là cái quyền ít nhất và tối thiểu của thành viên trong diển đàn. Miển sao không vi phạm điều lệ của diển đàn, vậy bạn nghĩ sao ?

Thân !

Hạng C
3/1/18
508
7.012
111
Bác đừng lo , mới vừa nhắn tin cho BQT (chủ thớt), hy vọng là nay mai sẽ gở ra thôi

Và tôi không dám "đứng trên đầu trên cổ 800 000 thành viên ?" như bạn đổ cho tôi đâu ...Công nhận bạn dẩn dắt dư luận khá hay . Tôi đâu có là cái gì đâu, chỉ là trên ảo mà thôi.

Còn nick của tôi là nick của tôi, cũng như tên của bạn vậy ....đó là cái quyền ít nhất và tối thiểu của thành viên trong diển đàn. Miển sao không vi phạm điều lệ của diển đàn, vậy bạn nghĩ sao ?

Thân !
Em ghẹo mọi người cho vui mà.
Không có ý gì đâu anh @Osin ơi .

Tính em hay chọc ghẹo - cả ở diễn đàn - và ngoài đời .
:p
Anh @Osin đừng buồn em nha .
Thương !