Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
Re:Nỗi niềm Gấu Nga, topic dành cho ai không thích Niva

Người chiến thắng là ladaniva1600 rồi.

Nhưng em cũng đíu hỉu sao lại đổi tên thớt làm giề...

Hạng B2
3/9/11
358
0
0
42

Phi thạch nói:

<span style=""color: #ff0000;"">Nhưng em cũng đíu hỉu sao lại đổi tên thớt làm giề... </span>
thì đó là những đòn cuối cùng, chứng tỏ sự bối rối của chủ thớt ! tường gì chứ trình chọc ngoáy của O thế lầy thì còn kém quá. cố lên Ku à !

Hạng B2
19/9/10
201
26
28
35
Thủ Đức

trời ơi, sao cái chủ đề này choáng tài nguyên cải forum nhiều quá các bác, chắc phải yêu cầu bác admin đánh thuế "bảo trì forum" lên các bác quá
Topic dành cho Fiatlover & Phi thạch thể hiện trình đâm thọc người khác và nâng bi nhau

trở về với chủ đề chính là classic car đi các bác ah. "Vợ" ai người đó giữ, người đó "chơi" (cả nghĩa đen và bóng) nói qua lại tới lui rồi đâu cũng vào đó thôi, cũng là vợ mình cả có thay thế đc con khác đâu. Huề với nhau cho rồi.

Ở đây e có 1 con bạn đầm Nga tóc vàng cực kì sexy ngồi chung lớp, e có kể với nó dân VN có hội Lada và hâm mộ Lada Niva rất cuồng nhiệt, nó rất ngạc nhiên
Topic dành cho Fiatlover & Phi thạch thể hiện trình đâm thọc người khác và nâng bi nhau
. Xong nó search trên google rồi tặng e tấm hình đặc trưng cho xe Nga, hehe e gửi tặng các bác coi cho vui. Chúc các bác cuối tuần bên V2 thật vui, hãy hạnh phúc khi mỗi ngày đc gần vợ, như e vầy nhớ quá mà ko biết làm sao

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48

Fiatlover nói:
Phi thạch nói:

<span style=""color: #ff0000;"">Nhưng em cũng đíu hỉu sao lại đổi tên thớt làm giề... </span>
thì đó là những đòn cuối cùng, chứng tỏ sự bối rối của chủ thớt ! tường gì chứ trình chọc ngoáy của O thế lầy thì còn kém quá. cố lên Ku à !

Theo bác là mình có tiếp tục nâng bi nhau nữa không hay là đi ra...

Em định đi ra, nhưng họ lại cố tình đổi tên thớt để gọi em vào đó...

Hạng B1
22/5/11
79
0
0
33

Các bác rãnh ghê, thôi ai về nhà đó...ai nghĩ xe là phương tiện thì cứ cưỡi dẫm đạp cho sướng, còn ai xem xe là niềm đam mê thì cứ nâng nui, chăm sóc và sướng với nó, khác tư tưởng miệt thị nhau làm gì.....đúng là các bác rãnh quá đi bộ hỏng có việc giề để làm sao....

Mịa em cũng rãnh ghê tự nhiên đọc và comment topic này

Hạng B2
23/7/09
371
12
18
HCMC

em cũng rảnh nên post câu của XNL:
cái xe ko wan chọng = ngừ lái xe

Hạng B2
3/9/11
358
0
0
42

Phi thạch nói:
Fiatlover nói:
Phi thạch nói:

rảnh thì vào chém gió cho zui đi Bác ! có mất chi đâu, lại được một trận cười bò lê bò càng, ko mất tiền đi xem hài Bác ạ ! ôi e cứ tưởng tượng cái mặt đỏ như trái gấc của ku mít và ku O vì tức mà e sướng

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48

Từ chiều đến giờ em cứ cười suốt....

Fiatlover nói:
Phi thạch nói:
Fiatlover nói:
Phi thạch nói:

[<font]Nhưng em cũng đíu hỉu sao lại đổi tên thớt làm giề...

rảnh thì vào chém gió cho zui đi Bác ! có mất chi đâu, lại được một trận cười bò lê bò càng, ko mất tiền đi xem hài Bác ạ ! ôi e cứ tưởng tượng cái mặt đỏ như trái gấc của ku mít và ku O vì tức mà e sướng

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/8/11
10
0
0

Qua theo dõi các ý kiến trên. Các bác ơi, theo em trộm nghỉ, chơi xe là yêu thích và là nghệ thuật nữa các bác. Có người thì thích xe đời mới, có người thì thích xe cổ, em đi chơi bên các bác xe cổ, xe cũ, em thấy các anh, chị nói về các xe mình với niềm say mê, tột cùng, những gì mình sưu tầm được. Ví dụ như vụ Caho với chiếc DS đó, mình thực sự thán phục. Vài lời chia sẽ các bác.

Hạng D
29/3/08
2.138
29
48
đà lạt

visitcityjeep nói:
Qua theo dõi các ý kiến trên. Các bác ơi, theo em trộm nghỉ, chơi xe là yêu thích và là nghệ thuật nữa các bác. Có người thì thích xe đời mới, có người thì thích xe cổ, em đi chơi bên các bác xe cổ, xe cũ, em thấy các anh, chị nói về các xe mình với niềm say mê, tột cùng, những gì mình sưu tầm được. Ví dụ như vụ Caho với chiếc DS đó, mình thực sự thán phục. Vài lời chia sẽ các bác.