Hạng D
31/5/14
3.474
4.305
113
Trước có đứa bạn chống chế cái phanh tay cơ: phanh cơ mới cho cảm giác thể thao, driff đồ sướng :v

Xe dành cho đàn ông đích thật là phải hộp số sàn + phanh cơ như xe tải mới cho cảm giác lái tốt nha bác. Ba cái xe cho đờn bà đi số tự động, phanh điện tử hay đạp chân cùi bắp ai mà đi :D thôi em dọt trước đây.​

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Ba cái SUV vs CUV này có nghĩa lý gì đâu mà cứ khai sáng thiên hạ hoài, việt nam ngoài vùng cao thì cũng có đồng bằng trù phú, còn ỷ gầm cao mời vào Nguyễn Hữu Cảnh tp.hcm test xe

Cho con SUV giả cầy với con SUV thật sự lội nước Nguyễn Hữu Cảnh xem con nào chết trước

• Like
Reactions: langlechaycamry
Hạng C
5/2/05
909
2.457
93
Ở Mỹ dân mua xe góp ít ngân sách phát triển đất nuớc hơn VN,, xe rẻ thì thuế rẻ ko góp sức phát triển đất nuớc thôi a

Thế hóa ra bên Mỹ ko phát triển à, châu Âu không phát triển à!?. Thuế phí ở VN cao chẳng qua để đậy nợ cho các dự án thua lỗ của Bộ Công thương, hay dự án đường sắt của Bộ GT...

Nói khí không phải, anh nói như kiểu đội seeder ăn lương tối thiểu của V+.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.479
2.240
113
48
TP.HCM
Cả chục năm nay có đến tận giờ, Ỉn và Phò tủn không bao giờ lọt vào danh sách chọn lựa của em. Dù ngồi grab Ỉn và Phò tủn cũng khá ổn.
Thôi em nhường bác khác mua.

Bác nào nói Phò tủn là SUV đúng nghĩa, cho em hỏi để trở thành SUV đúng nghĩa là cần những gì ạ?

Riêng bản 2021 Phò tủn còn cái phanh tay dài ngoằng như ccc thần thánh thì rõ ràng dù cũng muốn đu bám ốp sừn với các hãng khác nhưng bản chất tham nó vẫn không thay đổi.
Nên với em Toy vẫn next, hehe

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/11/15
1.204
1.111
113
34
Xe dành cho đàn ông đích thật là phải hộp số sàn + phanh cơ như xe tải mới cho cảm giác lái tốt nha bác. Ba cái xe cho đờn bà đi số tự động, phanh điện tử hay đạp chân cùi bắp ai mà đi :D thôi em dọt trước đây.​
Mua fortuner, innova bản base là chuẩn chỉ luôn bác nhỉ, số sàn, phanh tay cơ, cầu sau
Tha hồ drift

Hạng D
24/10/15
3.625
2.496
113
33
e hy vọng là dân VN ai cũng sáng suốt như các bác trên này, đừng nên mua fortuner để nó giảm giá bớt dùm