Hạng C
11/7/06
761
10.016
93
Em theo dõi từ hồi 2016, hồi mới có hộp số 6 cấp, xong mua RX nên thôi.
Nhưng mà cty hay có người đi, có một anh mới đặt xe, vẫn bản VX nhưng nhiều option hơn rồi, cam360, phanh khoảng cách, cảnh báo điểm mù, loa JBL hết rồi.
Có đề nổ ko anh, nhìn cái chìa bực quá.

Hạng B2
23/4/21
116
101
43
32
trước nhớ có coi cái clip test con này offroad tốt hơn cả thằng anh của nó là land cruise

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Có đề nổ ko anh, nhìn cái chìa bực quá.
Em nhớ là nói là chỉ không có gói offroad bóng hơi, Craw Control với Terrain Monitoring gì đó giống bản full Trung Đông thôi. Còn nó kéo lên đủ dùng luôn mà, cảm biến trước, đề nổ, BSM, Cam360, gương cụp tự động, loa đài. Truyền thống thánh toy up option thì giá sẽ tăng, nhưng hôm mấy ae dắt nhau đi cọc chèo nghĩ lại giờ GLC cũng 2.5 tỏi rồi, giá Prado cũg chấp nhận đc, chỉ tiếc máy hơi yếu, mà chính hay đi uống rượu, để lái xe đón, mua Alphard thì ko đủ lực nên vẫn mua.
Em cũng thích nhỏ nhỏ kiểu Prado hơn, hồi tháng 5 có tin ra LC300, định cọc chèo nhưng đợt đầu sợ lạc bia nên chưa đặt vội, biết đâu sau nó update máy 3.5 tăng áp lên GX thì nghĩ lại đang đi Lex mua GX, bé tí nhưng nội thất vẫn hơn Land.

Hạng B2
20/8/05
237
73
28
Không hiểu có ai nhập con Prado này bản dầu không vậy? Giá sao ta

Hạng D
12/4/19
1.686
3.342
118
39
Con này bền chắc, dáng hầm hồ, lành, đi đồi núi ngon, mỗi tội cái máy 2.7 yếu như sên, mỗi lần đạp ga muốn nản. Toy hoàn toàn có thể đẩy mạnh doanh số nếu dùng động cơ dầu 2.8L, đừng nghĩ dân ko thích máy dầu, San với Everest nó bán ầm ầm. Lúc đấy thì con này thật sự ngon, cá nhân e thik hơn là Explorer lẫn Highlander :D

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
10/5/17
1.618
1.391
118
Đấy là trước thôi bác, h nhiều option rồi, bản mới đang cho đặt chỉ còn lăn tăn cái máy 2.7 thôi, chỉ ko có các option trùm cuối như phuộc hơi hay quan sát địa hình của gói offroad thôi.
Với lại phải nhìn thực tế là như GLC lắp ráp đang bán 2.5 rồi, nếu họ quảng cáo đúng là động cơ hybrid mới, chỉ cỡ khoảng 245 mã như con sienna hiện tại, thì cũng lại nằm top Suv rồi.
Đừng ham phuộc hơi Bác ây, nó mà hư là mỗi cây 120tr đấy. Gắn ngoài vào là báo lỗi liên tục (kinh nghiệm Mer S400).

10/5/17
1.618
1.391
118
Chắc đấy lắp ráp bác.
Prado mình nhập Nhật, Vx theo bản của Nhật luôn nên cũng xịn xò hơn nhiều rồi, ngon hơn TXL nhiều. Bên cty em có thánh đi đặt xe, có cam360, phanh khoảng cách lệch làn, cảm biến trước bét nhè rồi, chắc cố đợi một năm nữa có động cơ mới thì ngon.
Em khoái động cơ cũ hơn, vì độ tin cậy của rất nhiều năm đã được minh chứng. Động cơ mới tiềm ẩn rủi ro Bác ạ.