Hạng B1
8/11/13
77
7
8
Già già như em mà nội thất còn không nuốt nổi thì mấy em trẻ trẻ sao chịu.
Bên ngoài thì nhìn ngầu lòi mà bên trong oải quá.
Em thấy nhiều bạn trẻ review chạy Razie mê mà bác, thiết kế cũng lạ mắt, trẻ trung

Hạng C
14/5/14
44
6
8
31
Nhiều bác chưa lái thử Raize thì chê chứ em lái thử của thằng bạn xong thấy mê, chắc cuối năm cày cuốc để kiếm con Raize chạy cho tiện, đi đô thị thì Raize là lựa chọn đúng đắn

Hạng B1
26/9/13
54
7
8
Phải công nhận toy nhào nặn daihatsu tạo ra quá nhiều gia vị cho dân việt, hết mắm ruốc (Rush), giờ tới mắm cái (Raize) dành cho giớ trẻ. Toy mãi đểnh
Mỗi xe có 1 nhiệm vụ và phù hợp với nhu cầu của từng nhóm khách hàng, chẳng có xe nào đứng ở đỉnh số 1 mãi mãi. Được như Toyota là điều hãng nào cũng muốn đấy bác. Cho em hỏi, bác có xế chưa mà ở đó mỉa mai hãng người ta?

Hạng B1
12/5/14
51
8
8
34
Xe nhỏ mà nhiều võ, anh em lái mới có thể tham khảo Raize, em nó có nhiều tính năng hỗ trợ lái, cũng tiện

Hạng C
11/5/14
54
3
8
31
Giờ ra đường thấy Raize chạy đầy đường là đủ biết xe ngon, giá tốt nên được ưa chuộng

Hạng B2
27/11/13
76
11
8
Raize là gia vị mới khiến nhiều người nghiện đây rồi =))

Hạng B2
7/12/12
61
12
8
Ưu điểm chiếc này: SUV hạng A hay gọi là SUV mini, nhỏ đi trong phố tiện. Quan trọng là nó cao để khi lội nước cũng đỡ lo hơn sedan.
Nhược điểm: là xe đi phố nên nếu đi PT thì xe này ko có CC nên chạy cũng chán.

QC thì cũng nên để cái biển số xe chứ nhỉ!
Em đang và sử dụng raize để đi hằng ngày đây bác, đúng là nếu bác là người thích kiểu bốc giật ga thì Raize lại không phải là mẫu xe phù hợp, Raize sẽ hợp lí khi đi ở vận tốc trung bình, gầm cao êm đi trong phố không bị ngợp, tầm nhìn thoáng. Còn một phần là tùy vào phong cách đi nữa chứ em cầm Raize leo tam đảo thấy oke mà bác

• Like
Reactions: vtvvietnam
Hạng B1
18/4/14
54
6
8
Đã được trải nghiệm và thấy Raize lái khá tốt, không bị quá nhiều đỗ trễ như nhiều ae phản hồi

Hạng B1
19/6/14
65
7
8
37
Giờ ra đường thấy Raize chạy đầy đường là đủ biết xe ngon, giá tốt nên được ưa chuộng
Giới trẻ giờ cũng khó tính mà chạy nhiều là biết xe nhiều options đáng mê bác nhỉ

Hạng C
3/2/20
710
821
93
Mỗi xe có 1 nhiệm vụ và phù hợp với nhu cầu của từng nhóm khách hàng, chẳng có xe nào đứng ở đỉnh số 1 mãi mãi. Được như Toyota là điều hãng nào cũng muốn đấy bác. Cho em hỏi, bác có xế chưa mà ở đó mỉa mai hãng người ta?
Liên quan gì đến chú? Lại còn hỏi ngta có xe chưa hả? Nếu có thì sao, còn chưa có thì sao?