Hạng D
12/4/19
1.672
3.321
118
39
Hyundai nó tăng chui, bán lén, vòi vĩnh, xin đểu hả bác?
Cũng có từng nghe nói, nhưng chưa mua chưa bị.
Có lấy thì cũng lấy Kia ổn hơn rẻ hơn chứ qua quỵ luỵ Thành Công làm mẹ gì.
TC nó thả cho đại lý làm giá bác ạ, chứ ko quản lý giá như THACO. Từ đợt Santafe thế hệ cũ đã làm trò bia kèm lạc. Có bác xuống full tiền rồi đại lý nó bắt chờ mấy tháng xong gọi lên bắt mua lạc cả trăm củ mới giao xe.
Em cũng méo hiểu sao nhiều bác sẵn sàng bỏ ra thêm 120 củ + chờ mấy tháng cho con Tucson, trong khi thêm chút tiền là có Sorento đi ngay đây :D

Hạng F
3/10/15
9.863
12.153
113
TC nó thả cho đại lý làm giá bác ạ, chứ ko quản lý giá như THACO. Từ đợt Santafe thế hệ cũ đã làm trò bia kèm lạc. Có bác xuống full tiền rồi đại lý nó bắt chờ mấy tháng xong gọi lên bắt mua lạc cả trăm củ mới giao xe.
Em cũng méo hiểu sao nhiều bác sẵn sàng bỏ ra thêm 120 củ + chờ mấy tháng cho con Tucson, trong khi thêm chút tiền là có Sorento đi ngay đây :D
Chuẩn bác.
Thật sự là mẹ con nhưng Kia bán tốt hơn hẳn Hyundai về xe cộ.
Còn ở VN Thaco hay Thành Công thì có thế nào cũng đáng ngại Thành Công hơn!!
Đúng rồi bác.
Quỵ luỵ mua Túc Sơn chi trời chẳng thà mua thẳng Sò cho khoẻ.

Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Hyundai nó tăng chui, bán lén, vòi vĩnh, xin đểu hả bác?
Cũng có từng nghe nói, nhưng chưa mua chưa bị.
Có lấy thì cũng lấy Kia ổn hơn rẻ hơn chứ qua quỵ luỵ Thành Công làm mẹ gì.
Tăng chui mà md lắm bác, đợt hỏi tucson hoi tháng 2 kê giá 70tr, 50tr vao hoa đơn hãng ăn, 20tr sale ăn, chịu ko chịu thì thôi. Ng mua vừa bị kê giá vừa bị thêm tiền thuế

Hạng F
12/10/16
7.506
6.360
113
Các hãng bình dân thì có vẻ MG cảu Anh Quốc chưa có phốt tăng giá hay bia lạc đậu đũa...HS trophy hay ZS trophy cũng cao ráo đầy đủ đồ chơi. Gần nhà e ở BD mà 2 cái showroom MG nó mọc lên rồi trong đó 1 cái share với Nissan

Hạng D
24/4/17
1.911
1.537
138
34
Các hãng bình dân thì có vẻ MG cảu Anh Quốc chưa có phốt tăng giá hay bia lạc đậu đũa...HS trophy hay ZS trophy cũng cao ráo đầy đủ đồ chơi. Gần nhà e ở BD mà 2 cái showroom MG nó mọc lên rồi trong đó 1 cái share với Nissan
MG của Anh luôn hả bác... xe tàu chính gốc nhé

• Haha
Reactions: Mr Oz
Hạng F
3/10/15
9.863
12.153
113
Tăng chui mà md lắm bác, đợt hỏi tucson hoi tháng 2 kê giá 70tr, 50tr vao hoa đơn hãng ăn, 20tr sale ăn, chịu ko chịu thì thôi. Ng mua vừa bị kê giá vừa bị thêm tiền thuế
Đừng thèm nha bác.
Mẹ nó chứ Thành Công bán cho Hyundai hãm thế người ta sang Thaco cúng cho Kia là phải. Vừa rẻ hơn vừa đẹp hơn.

Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Đừng thèm nha bác.
Mẹ nó chứ Thành Công bán cho Hyundai hãm thế người ta sang Thaco cúng cho Kia là phải. Vừa rẻ hơn vừa đẹp hơn.
Đúng roi bác, ngay xưa ngu ngu mua kê giá 20tr con accent roi, giờ quyết ko chap nhận kê 1 xu nào cho tụi bat nháo

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
2/9/19
296
204
43
49
Con Land cruisser đang hót. Nhân dịp này tăng lên 6-7 tỷ cũng đc.

Hạng D
29/3/16
2.008
2.653
113
46
MG của Hán Nô chứ Anh Quốc nào? Toàn quảng cáo láo lừa gà

• Like
Reactions: Osin