Hạng F
29/10/16
11.624
22.490
113
Pháp
Các bác tuyên giáo khuyên em là nên ủng hộ toyota vietnam ...vì nhờ đó mới có thuế đóng vào ngân sách của quốc gia :):):)

Ngoài ra mua toy là ...yêu nước vì đóng thuế cho nước nhà, giá càng cao, tỉ lệ thuận với thuế .... Thân !

Có sai thì em đem đám tuyên giáo xúi em ra để cự nự, phê bình ..trong đó có các bác @x@y@z ... Thân !

Hạng F
29/10/16
11.624
22.490
113
Pháp
MG của Hán Nô chứ Anh Quốc nào? Toàn quảng cáo láo lừa gà
Vậy Mit/Nissan ....Opel của ai vậy bác ...
Chuẩn bác.
Thật sự là mẹ con nhưng Kia bán tốt hơn hẳn Hyundai về xe cộ.
Còn ở VN Thaco hay Thành Công thì có thế nào cũng đáng ngại Thành Công hơn!!
Đúng rồi bác.
Quỵ luỵ mua Túc Sơn chi trời chẳng thà mua thẳng Sò cho khoẻ.
Lâu lâu phá bác một chuyện
Thử hỏi ..vn mình có câu :

Của rẽ là của ôi, tiền nào của đó ...

Do đó nên mua xe ở VN mới là dân sang vì giá gấp 2/3 lần âu mỹ ...cứ lăn tăng gì trùi ..
Tức là xe 3 tỉ ở Âu Mỹ chỉ như xe 1 tỉ ở VN ...

Xe mới lăn bán ở VN giá 600 củ thì ở tây âu bèo có 200 củ thôi, cái khác giửa 600 cù > 200 củ
Do đó xe VN là thượng hạng ... đừng so sánh nha :):):)

Câu nầy hình như có anh làm bên tuyên giáo nick là @xyz nói em thế :):):), xe VN là xe chuẩn, cực sang, không có xe nào thế giới so sánh được ... em suy nghĩ lại đúng thật ... Mer Bim Audi tây phương không bằng Vigo ở VN (theo lý thuyết tiền nào của đó)

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng B2
19/4/10
285
897
93
TP HCM
anh Toy có thể chọn 1 trong 2 cách kiếm lợi nhuận: chú trọng về số lượng hay lợi nhuận/ đầu xe.
Xăng dầu giá trên ngọn cây, giá tăng.....> ế nhệ!

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.624
22.490
113
Pháp
anh Toy có thể chọn 1 trong 2 cách kiếm lợi nhuận: chú trọng về số lượng hay lợi nhuận/ đầu xe.
Xăng dầu giá trên ngọn cây, giá tăng.....> ế nhệ!
Công nghệ hiện đaị và máy thời WW2 còn lại chăng (ở VN) ..like cho bác

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.860
12.150
113
Đúng roi bác, ngay xưa ngu ngu mua kê giá 20tr con accent roi, giờ quyết ko chap nhận kê 1 xu nào cho tụi bat nháo
Ủng hộ bác.
Đừng bị cái tính VN cứ nghĩ càng mất nhiều tiền là càng tốt, càng đắt càng ngon.
Cho bọn xấu trục lợi.

• Like
Reactions: Leminhtu88
Hạng F
3/10/15
9.860
12.150
113
Vậy Mit/Nissan ....Opel của ai vậy bác ...

Lâu lâu phá bác một chuyện
Thử hỏi ..vn mình có câu :

Của rẽ là của ôi, tiền nào của đó ...

Do đó nên mua xe ở VN mới là dân sang vì giá gấp 2/3 lần âu mỹ ...cứ lăn tăng gì trùi ..
Tức là xe 3 tỉ ở Âu Mỹ chỉ như xe 1 tỉ ở VN ...

Xe mới lăn bán ở VN giá 600 củ thì ở tây âu bèo có 200 củ thôi, cái khác giửa 600 cù > 200 củ
Do đó xe VN là thượng hạng ... đừng so sánh nha :):):)

Câu nầy hình như có anh làm bên tuyên giáo nick là @xyz nói em thế :):):), xe VN là xe chuẩn, cực sang, không có xe nào thế giới so sánh được ... em suy nghĩ lại đúng thật ... Mer Bim Audi tây phương không bằng Vigo ở VN (theo lý thuyết tiền nào của đó)
Theo cái thuyết tiền nào của đó nên biết bao thế hệ cha anh con dân Việt đã được an táng mồ yên mả đẹp rồi!!

Hạng B2
25/2/20
132
123
43
33
Em không tin được là bây giờ Hyundai giờ bán lạc luôn đó, ra show mà nghe thêm tiền để lấy xe nhanh là em cảm ơn và đi về liền á. Kiểu bị dị ứng nặng...:mad:

Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Em không tin được là bây giờ Hyundai giờ bán lạc luôn đó, ra show mà nghe thêm tiền để lấy xe nhanh là em cảm ơn và đi về liền á. Kiểu bị dị ứng nặng...:mad:
Từ 2018 rồi bác oi, con accent là xe kèm lạc đầu tiên, đc đà làm tới năm nay là tuc và santafe

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Hi vọng nhanh đến 31/5 cho hết cái trò bia kèm lạc, ông nào xe hot thì tăng giá chính thức luôn đi. giờ chạy đua cái thuế trước bạ, méo mó hết cả