Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Kkkkk, có dog nó mua , 1 ty 400 = 4x4 auto, fortuner , 2.7 ,kkkkm
Không hiểu bác này bao tuổi rồi mà có thể phát ngôn như vậy ? Hoặc có thể bác để đám trẻ nghịch ngợm ở nhà vô máy tính bác rồi cmt linh tinh thì có thể ko trách chứ thật sự tôi vẫn chưa tin Oser có thể ăn nói kiểu như vậy

Hạng B2
16/5/11
460
177
43
Bản V 1 cầu đổi DAC thay cho cái lẫy chuyển số sẽ hợp lý hơn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Giá này CN mới mong cạnh tranh với everest nhưng theo em vẫn DC cũ chỉ có cái foc mới nên nói chung ko hot như em everest
em everest hot quá nên bốc hơi luôn. Trước khi công bố giá fortuner mới thì câu hỏi là 1 ngày bác gặp bao nhiêu con FE trên đường? Con fortuner này ra rồi thì câu hỏi của em sẽ là một năm bác nhìn thấy mấy con FE

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B2
12/8/11
186
130
43
Giá quá ngon, tin vui cho những người yêu toyota. Chúc mừng các sale sẽ có một năm bận rộn và bội thu. Khách và sale cùng vui vẻ :)

Fortuner bóp chết cùng phân khúc thậm chí bóp chết cả Explorer vì Explorer đang bị diễn đàn oto hai đầu Nam Bắc tẩy chay vì ghét thái độ đại lý ford làm trò ăn chênh :). Ghét quá nên bỏ luôn Explorer chơi Fortuner luôn.

Tập Lái
8/12/16
26
18
3
39
Công nhận , các bác fan Toy thấy sự lợi hại của anti Toy chưa!
nhờ các bác anti toyota nên kỳ này giá xe coi bộ được :D
Có cạnh tranh thì người tiêu dùng hưởng lợi.

Từ ngày tôi đi làm với một công việc liên quan mật thiết với xe cộ thì chứng kiến một em Zace cuộn chả giò ( rớt núi ), một em Triton cuộn bò bía ( cũng rới núi ) thì chưa chứng kiến tận mắt em Fortuner hay Innova nào tự lật cả nên khá khó hiểu khi cộng động bàn phím mạng phong danh hiệu " Thánh Lật " cho Fortuner
Vừa rồi sale báo giá bản máy dầu đếch có VSC nên dẹp đếch mua nửa.
Khốn kiếp bọn TMV, lại thêm vài năm bận rộn chiến trường bàn phím mạng giữa Fan và Anti Toyota rồi. Chỉ vì cái VSC!
Hình như theo tui thấy thì mỗi ông Subaru WRX với Sti số sàn là có VSC ở thị trường Việt Nam, ngoài ra thì xe số tự động mới được các hãng trang bị VSC ( ESP ).

Hạng B1
18/4/15
55
21
8
45

Thắp cho các đối thủ cùng phân khúc như New Pajero Sport, All new Everest, MUX nén nhang.
Chính xác đó. Còn cái chìa khóa, thắng tay, cốp điện nữa là đc. Phen này mấy hãng khác đua nhau giảm giá và km khủng cho coi.