Tập Lái
18/8/15
17
6
3
45
-Bác sale nào làm ơn inbox dùm em giá bảng V 4x2 , thông số,option và hình ảnh luôn không ? Có khuyến mãi gì không các bác ? Thanks

• Like
Reactions: TESC
Hạng C
24/2/07
849
2.372
93
49
Nói về mục đích sử dụng thì nó như nhau bác àh! Cùng là 7 chỗ ...
Còn nếu xét về kĩ thuật thì nhiều khía cạnh lắm!
Ý kiến bản thân mình thì vẫn nghía sang em sorento ... hy vọng giá cực tốt thì hốt trong ngày mốt :d
Mục đích sử dụng hoàn toàn khác nhau bác ạ.
Ai hay đi công trường, đi những đoạn đường xấu thì chọn Fortuner, Everest, Mit Pajero.
Ai hay đi thành thị thì chọn Santafe, Sorento cho nó êm ái hơn, nhẹ nhàng hơn.
Bác vác cái SantaFe, Sorento đi vào rừng, đường xấu lồi lõm sẽ hiểu.

Hạng B2
20/2/12
208
84
28
40
Công nhận , các bác fan Toy thấy sự lợi hại của anti Toy chưa!
nhờ các bác anti toyota nên kỳ này giá xe coi bộ được :D
Có cạnh tranh thì người tiêu dùng hưởng lợi.

Từ ngày tôi đi làm với một công việc liên quan mật thiết với xe cộ thì chứng kiến một em Zace cuộn chả giò ( rớt núi ), một em Triton cuộn bò bía ( cũng rới núi ) thì chưa chứng kiến tận mắt em Fortuner hay Innova nào tự lật cả nên khá khó hiểu khi cộng động bàn phím mạng phong danh hiệu " Thánh Lật " cho Fortuner
Vừa rồi sale báo giá bản máy dầu đếch có VSC nên dẹp đếch mua nửa.
Khốn kiếp bọn TMV, lại thêm vài năm bận rộn chiến trường bàn phím mạng giữa Fan và Anti Toyota rồi. Chỉ vì cái VSC!
Hình như theo tui thấy thì mỗi ông Subaru WRX với Sti số sàn là có VSC ở thị trường Việt Nam, ngoài ra thì xe số tự động mới được các hãng trang bị VSC ( ESP ).
MU-X số sàn cũng có đó anh :)

Hạng C
25/5/11
956
627
93
Nhiều ông cứ comen bừa: Bản V máy dual và hộp số 6 cấp mà bảo sài đồ cũ. Em chỉ tiếc bản V 4 x2 chỉ có 2+1 túi khí trong đó lại trang bị gẩy số vô lăng ( tính năng rất ít sử dụng), nếu bỏ cái này mà tăng túi khí cho cái xe chở 8 người thì quá OK.

• Like
Reactions: monkey47847
Hạng B2
12/8/11
186
130
43
Đồng quan điểm với bác, nay mai em cũng lên Ford lấy lại cọc, buồn cách làm ăn của Ford lắm rồi.
Em huỷ rồi bác ah, đang chờ bọn nó chuyển lại tiền. Bọn nó toàn chơi đặt 1 chân cáo vào nhà rồi lân lê tiếp, mất thời gian của cậu. Chờ hai tháng đủ để mình hết kiên nhẫn thì nó thò ra chênh nếu ko doạ tăng giá năm tới :)).

Tập Lái
6/8/16
17
10
3
34
Fortuner làm bảng máy dầu số tự động như Vios E số sàng và E tự động đi. Chạy dịch vụ trong phố giờ ngáng kẹt xe quá :)). Bảo đảm doanh số tăng cao nữa.

• Like
Reactions: xlive and vthanh6
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Đã có thay đổi theo hướng tích cực hơn. Chúc mừng các fans của thánh nhé :)

• Like
Reactions: xlive
Hạng B1
25/2/16
66
66
18
48
Em vừa đi đặt về, bản cao nhất cộng thêm 32tr mua đồ, giao xe tháng 3. Đi chủ yếu để coi mà chưa có xe, ma xui quỷ khiến thế nào mà móc túi đặt luôn. :3danbanh: