Tập Lái
28/2/16
24
51
13
44
Nu mà còn cải bướn, vậy sao camry mỹ dù đời 200x đến hiện đại cũng k bị con vios này thì dùng chạy dịch vụ đầy đường, tôi đã thấy 3 chiếc làm lại cảng với cùng lí do đụng con chó, cánh tài xế dịch vụ bác cứ hỏi thì ai cũng thừa nhận thân vỏ vios đều mỏng nhất trong họ nhà Toy.
Vo mong va no rot cang no cứu gia dinh ong do, gặp xe han Xèng no hot la ca gia dinh ong bay nhay nhu dc lún do nha

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Chờ mãi chả thấy có bản đủ về để thiên hạ biết Toy ăn dầy như nào. Kiểu gì giá chả ở mặt bằng của phân khúc trên.

Hạng D
4/11/13
4.176
2.144
113
Taxi bên Thái còn chạy dc altis với corona thì Vios ra củng như ko ai thém chạy chỉ có dân ít tiền mới chạy Vios bên Thái hầu như taxi rẻ tiền mới chạy Vios

Hạng C
27/3/06
549
542
93
Ngân sách eo hẹp, sẽ đánh thuế khác kg giãm đâu [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]
Theo cam kết kết WTO và CEPT thì phải giảm thuế nhập khẩu. Thuế tiêu thụ đặc biệt cho xe dưới 2.0 cũng sẽ giảm. Cái này cam kết rồi, ko lật kèo đâu.
Nhưng Cảng và Nhà nghỉ hem có cam kết rì về mấy cái phí cả. Em hóng vài năm nữa cầm cái bảng số nặng mấy chục, có khi cả trăm trẹo... còn mấy cái tem xanh xanh vàng vàng gắn trên kính xe sẽ phá giá phi mã