Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Xo zi các bác bữa giờ hông online, em up vài tấm trận đấu đáng nhớ chia tay danh thủ Loi nha

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Bác Moon ơi lúc bác Up lên

Bác chọn 800x600 thôi không thì anh em xem chậm lắm

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness

Tai nạn xảy ra, lúc đầu em nghe la ơi ới em tưởng giỡn chơi ai dè trật khớp tay

Còn cái clip trong nhà thương nữa, nhưng kg biết nên post hông hehe, để xem đã

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
haobui nói:
Tiếp đi anh moon .
Tấm này bác Tiêu chảy nhà mình làm gì vậy ???

Chắc đang kéo cưa qua lưới B40 cho nó phê :D

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
Chào cả nhà! BFC nhà mình tâp luyện như thế này thì khả năng có giai là khá cao!qua đay em cũng xin gởi lời cảm ơn tới anh em bim đã tân tinh chăm sóc cho em trong lúc chấn thương xảy ra, !e, cam dong lam
to@lustibee: hiên giờ em lái oto 1 tay van ok nhưng qyay volang queo góc lơn nặnb quá và rất khó khăn! Khủy tay hôm đó sau khi bv về tuởng ok ai dè hôm qua và hôm nay nó sưng như trái cam, rất là đau!
to@cuibap: gan đến giải em nghĩ bac ko nên post clip sợ làm giảm tinh thần thi đấu ạ, chưa đá mà nhát chân thì sao mà đá!
To @maytraitre: may trai chưa vợ đá đấm cần khôn khéo nha! Như em là ko tự tắm duoc, ko tự mac quan dài duoc, ko tự thay áo duoc, ko … duoc!!tuyển nguoi giúp cong viec nay 10 chai/1 thang chua chac ai chiu làm nha may ba!

Chi Hội Trưởng P.O.C
caubasg nói:
Chào cả nhà! BFC nhà mình tâp luyện như thế này thì khả năng có giai là khá cao!qua đay em cũng xin gởi lời cảm ơn tới anh em bim đã tân tinh chăm sóc cho em trong lúc chấn thương xảy ra, !e, cam dong lam
to@lustibee: hiên giờ em lái oto 1 tay van ok nhưng qyay volang queo góc lơn nặnb quá và rất khó khăn! Khủy tay hôm đó sau khi bv về tuởng ok ai dè hôm qua và hôm nay nó sưng như trái cam, rất là đau!
to@cuibap: gan đến giải em nghĩ bac ko nên post clip sợ làm giảm tinh thần thi đấu ạ, chưa đá mà nhát chân thì sao mà đá!
To @maytraitre: may trai chưa vợ đá đấm cần khôn khéo nha! Như em là ko tự tắm duoc, ko tự mac quan dài duoc, ko tự thay áo duoc, ko … duoc!!tuyển nguoi giúp cong viec nay 10 chai/1 thang chua chac ai chiu làm nha may ba!

Đang đánh typing mấy tay đấy ???? Nghĩ là chắc 1 tay rồi . Mà vụ này mình thấy đi xe hơi tiện hơn đi xe gắn máy . Vì 1 tay vẫn chạy đc xe AT , chứ mà xe máy thì có mà toi .
Đúng là như cauba nói : anh Moon ko nên đưa clip lên đây lúc này , tránh tình trạng ám ảnh .