Hạng B2
25/8/16
201
114
43
33
Anh ở biên hoà chỗ phường nào vậy, mình cũng ở Biên Hoà, rất thích đi đây đó giống anh. Hôm nào có dịp giao lưu với Anh. Bài viết hay quá, đọc xong muốn đi luôn và ngay

Hạng D
4/10/12
2.191
3.601
113
Bác chủ vui tính thật!
Đà Lạt vẫn vậy nhưng đông đúc quá, đi có tối t.6 t.7 thì kiếm cái chổ đậu xe chát lắm, sau này toàn ra ngoại ô để ăn, uống, cafe! Ở cũng vậy, sát chợ là ngộp!

Hạng D
11/4/10
1.546
3.199
113
TP.HCM
Do hwa đi chợ Đà Lạt rồi nên tối nay cả nhà ko ai muốn nữa, ghé khu vui chơi xíu rồi ngủ.

Đằng sau những nụ cười vô tư, ngây ngô của vợ con tôi, đó là những nỗi âu lo của tôi trong 45 ngày sắp tới.

View attachment 3149936
View attachment 3149937
View attachment 3149938
View attachment 3149939
đàn ông mình là vậy đó bạn, nhìn thấy vợ con vui vẻ, bình an là trong lòng mình cũng thấy vui và hạnh phúc rồi anh! Như được tiếp thêm sức mạnh, quên đi những nhọc nhằn mà tự tin tiến về phía trước,..

Gđ mình cũng giống bạn, đi ĐL hàng 100 lần, nhưng mỗi lần có ai viết về ĐL thì mình cũng đọc 1 lèo cho đến hết mới thôi,..rồi trong lòng lại muốn xách balo lên đường, dù biết là lên đó cũng chỉ là những ngày không định hướng, la cà các quán xá cho đến ngày về,.. cảm ơn bạn đã ghi lại những bức ảnh đẹp về tình yêu gia đình,..

Mình chúc gia đình bạn mãi luôn bình an và hạnh phúc bên nhau như vậy nhé. Chúc cho công danh, sự nghiệp và công việc của bạn luôn được hanh thông như ý nguyện để bạn có thêm nhiều thời gian chăm sóc cho gia đình mãi yên vui nhé!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/4/10
1.546
3.199
113
TP.HCM
Lần sau nếu chưa đi ĐL = cung đường đèo Tà Pứa, cung Tà Pao, tuyến QL 28,..thì đi thử nhé, cảnh đẹp hơn cung QL 20, để cho gia đình thêm trải nghiệm đẹp nhé. Đường rất dễ đi,..đừng chạy đêm là được, cứ GG mà chạy, yên tâm nhé.

Hạng B2
6/2/20
104
65
28
48
Có 1 nơi mà nếu bạn đã tới 1 lần, thì bạn chỉ muốn đi hoài, đi mãi. Đó chính là Đà Lạt. Tuy nhiên vì nhiều lý do, trong đó lý do chính là Resort ở Cam Ranh hiện tại giá quá hợp lý, chỉ chưa tới 3tr mà luôn buffet 3 bữa, cao tốc thẳng 1 mạch nên gia đình mình vẫn đi Cam Ranh đều đặn

View attachment 3150379

Lần này 2 đứa nhỏ vừa thi xong, trường cho nghỉ 1 tuần, nên gia đình tranh thủ đi luôn. Xưa đi dễ, chỉ cần 1 phòng là cả nhà có thể vô chung. Nhưng giờ tụi nhỏ lớn, đặt 2 phòng thì bọn nhỏ ko chịu, nên phải kiếm phòng Family. Dạo quanh chán chê thì mới phát hiện là chỗ nhà mình hay đi Terracotta Đà Lạt có phòng Family, Thật ra nó là 2 phòng Superior thông nhau, hỏi ra thì resort chỉ có 2 phòng như vậy, chốt lẹ thôi chứ để hết phòng.

Dạo quanh mấy trang đặt phòng cuối cùng thấy giá Agoda rẻ nhất, giá chưa tới 6tr cho 2 đêm, chốt luôn.

View attachment 3149111

Coi hình là thấy ưng cái bụng rồi

View attachment 3149112
View attachment 3149113
Xin thông tin resort cam ranh nhé Bác. Xin cám ơn Bác.

• Like
Reactions: TNTANH