Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
kysutach nói:
có e,bác dấu cho e đặt gạch luôn
nick:kysutach
xe:4runner
sl:2l
Welcome bác , chả của bác là vợ cả hay là rau cỏ , em khuyên chân thành nếu là vợ cả thì khuyên bả ở nhà cho nó trắng sạch, còn rau cỏ thì khỏi bàn.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
daugia24h nói:
kysutach nói:
Welcome bác , chả của bác là vợ cả hay là rau cỏ , em khuyên chân thành nếu là vợ cả thì khuyên bả ở nhà cho nó trắng sạch, còn rau cỏ thì khỏi bàn.
Bắt quả tang bác Đấu đi off-road trá hình nhé (hoặc xúi giục đồng bọn off-road trá hình), chứng cứ rành rành :D:D

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
TOY nói:
daugia24h nói:
kysutach nói:
Bắt quả tang bác Đấu đi off-road trá hình nhé (hoặc xúi giục đồng bọn off-road trá hình), chứng cứ rành rành :D:D
Toy: chú có tham gia chuyến này không ? anh chỉ trá hình khi gần nhà thôi , lên rừng là ăn rau sạch.

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
daugia24h nói:
kysutach nói:

e mới tham gia offroad nên ko hiểu nhiều về chiến sự,e tính đưa vợ đi cùng mà bác dấu đi off kì cựu nên khuyên e vậy thì e ở nhà vậy.nhưng có cái dấu hỏi to đùng?khi nào tiện gặp e hỏi bác sau.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
offroad dạo này đã nâng tầm cao mới , chuyến đi đông vui như vậy mà chẳng thấy bóng bàn gì .
đến lịch là chiến nhé các bác
5h ngày 14/7 xuất phát từ cổng nghĩa trang liệt sĩ thành phố , ai đến sau cố đu theo.
hậu cần xe nào xe đó tự lo , riêng trước khi vào cung sẽ dừng mua đồ cho tối Gala (phần này sẽ share đều cho các thành viên).

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
daugia24h nói:
offroad dạo này đã nâng tầm cao mới , chuyến đi đông vui như vậy mà chẳng thấy bóng bàn gì .
đến lịch là chiến nhé các bác
5h ngày 14/7 xuất phát từ cổng nghĩa trang liệt sĩ thành phố , ai đến sau cố đu theo.
hậu cần xe nào xe đó tự lo , riêng trước khi vào cung sẽ dừng mua đồ cho tối Gala (phần này sẽ share đều cho các thành viên).
Đường sá thì đã có bác thổ địa chuabiet hướng dẫn. Anh em đi nhiều quá rồi nên chắc không cần bàn nữa, đồ đạc trang bị cá nhân thì em nhìn danh sách thấy toàn dân thiện chiến nên lúc nào cũng trong tư thế sẵn sàng chiến đấu, có lệnh là lên đường thôi.

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
kysutach nói:
e mới tham gia offroad nên ko hiểu nhiều về chiến sự,e tính đưa vợ đi cùng mà bác dấu đi off kì cựu nên khuyên e vậy thì e ở nhà vậy.nhưng có cái dấu hỏi to đùng?khi nào tiện gặp e hỏi bác sau.
Nếu vợ bác ...... liều thì đem đi một lần cho biết
Đảm bảo từ âần sau sẽ không bao giờ đòi đi nữa

He he, trưa nay cần chi tiết gì thì lên sân Tenis em kể cho