Hạng D
25/2/08
1.548
30
48
TOY nói:
daugia24h nói:
offroad dạo này đã nâng tầm cao mới , chuyến đi đông vui như vậy mà chẳng thấy bóng bàn gì .
đến lịch là chiến nhé các bác
5h ngày 14/7 xuất phát từ cổng nghĩa trang liệt sĩ thành phố , ai đến sau cố đu theo.
hậu cần xe nào xe đó tự lo , riêng trước khi vào cung sẽ dừng mua đồ cho tối Gala (phần này sẽ share đều cho các thành viên).
Đường sá thì đã có bác thổ địa chuabiet hướng dẫn. Anh em đi nhiều quá rồi nên chắc không cần bàn nữa, đồ đạc trang bị cá nhân thì em nhìn danh sách thấy toàn dân thiện chiến nên lúc nào cũng trong tư thế sẵn sàng chiến đấu, có lệnh là lên đường thôi.
đường này em chuabiet:D cung này Bác daugia24 post mà

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
52
Campuchia
Trưa hôm qua em thấy xe Triton bác Lơ đi đâu trên vĩnh cửu vĩnh an.. em tưởng Bác Lơ đi tiền trạm trước.. và sắp có đoàn ốp dốt ngang đây chứ..:D

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Bác MUCACHAI mà không sử dụng Jeep để đi chuyến này thì cũng như em thôi bác daugia24h vì xe của 2 anh em đến giữa tuần này mới gửi từ HN vào SG nên chắc ko kịp cho chuyến đi này.

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
KVL nói:
Bác mua mà không sử dụng Jeep để đi chuyến này thì cũng như em thôi bác daugia24h vì xe của 2 anh em đến giữa tuần này mới gửi từ HN vào SG nên chắc ko kịp cho chuyến đi này.
chú không chiến cung này thì phí , gắng đê .
cung đường thay đổi em đã cập nhật trang 1 (do một số người trong nhóm yêu cầu)
Saigon-Trị an- Mã đà -Tà lài -Tân Phú - Madaguid - Bảo Lộc -Saigon.
(cung Trị An - Tân Phú là để thủ sức các chiên binh nhập môn offroad tạo công ăn việc làm cho đội máy cày cứu hộ , cung Madaguild - Bảo Lộc là cung offroad thực sự)

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
KVL nói:
Bác MUCACHAI mà không sử dụng Jeep để đi chuyến này thì cũng như em thôi bác daugia24h vì xe của 2 anh em đến giữa tuần này mới gửi từ HN vào SG nên chắc ko kịp cho chuyến đi này.
Mucahai sẽ dùng Jeep A2 - 1714 tham gia chuyến này

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
daugia24h nói:
KVL nói:
Bác mua mà không sử dụng Jeep để đi chuyến này thì cũng như em thôi bác daugia24h vì xe của 2 anh em đến giữa tuần này mới gửi từ HN vào SG nên chắc ko kịp cho chuyến đi này.
chú không chiến cung này thì phí , gắng đê .
cung đường thay đổi em đã cập nhật trang 1 (do một số người trong nhóm yêu cầu)
Saigon-Trị an- Mã đà -Tà lài -Tân Phú - Madaguid - Bảo Lộc -Saigon.
(<span style=""color: #ff0000;"">cung Trị An - Tân Phú là để thủ sức các chiên binh nhập môn offroad</span> tạo công ăn việc làm cho đội máy cày cứu hộ , cung Madaguild - Bảo Lộc là cung offroad thực sự)

Kinh bugi...:):D

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Tưởng nói chơi ai ngờ bác Chua Biet không biết đường thật nên phải đổi cung

Em dự cung Di Linh sẽ ngon chứ bác, Mã Đà sơn cước anh hùng tụ đi mãi cũng khá chán rồi bác Đấu ạ.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
TOY nói:
Tưởng nói chơi ai ngờ bác Chua Biet không biết đường thật nên phải đổi cung

Em dự cung Di Linh sẽ ngon chứ bác, Mã Đà sơn cước anh hùng tụ đi mãi cũng khá chán rồi bác Đấu ạ.
xe cũ trước khi vào cung khủng cũng phải thử thách chú xíu , hơn nữa di chuyển từ SG lên Madaguid mà đi đường nhựa cũng chán .
chọn đi đường Mã đà vừa làm tiền trạm cho chuyến Mưa Tháng Mười (anh em miền Bắc vào ) và kết hợp thử 1 số xe mới , bác xem danh sách thì thấy rồi , với đội xe này ra khỏi Mã Đà chắc hao đi một nửa . chọn cung này cũng có ý cho những người mới làm xe offroad cần phải chuẩn bị kỹ để tiến nhanh và xa hơn cho những chuyến sau.

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon
Đường tà lài mã đà xong đường nhựa chưa ta để em xách escape 1 cầu đu theo :D

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
apo nói:
Đường tà lài mã đà xong đường nhựa chưa ta để em xách escape 1 cầu đu theo :D
Từ đầu năm đến giờ em chưa đi nhưng một số người đi thì bảo rằng " đường đã thành sông" bác đừng đưa Escape đi mà sặc nước.