Hạng D
26/11/15
1.392
998
113
31
Chắc gì bản này có túi khí rèm mà bung? Hình này cũng ko thể thấy túi khí rèm có bung hay không.

Kiện ra tòa án mà Hội bảo vệ người tiêu dùng liên quan gì vậy bạn? :|

Tai nạn của Tucson túi khí cũng bung nhưng 3 người ko qua khỏi ạ. https://nhandan.vn/tai-nan-giao-thong-nghiem-trong-3-nguoi-tu-vong-tai-lam-dong-post761436.html
Đến con Santafe còn không phân biệt được.
Quan trọng người ở trong có thắt dây an toàn không? túi khỉ nổ nhưng người ngồi không thắt dây an toàn thì bảo vệ bằng không, người bị va vào kính vào ghế gáy cổ thì .. thôi
Camry 2.5Q đó ông bản cao nhất đó ạ
Trong tầm giá 450-550 triệu nên mua xe gầm cao nào vậy các bác?

Kiện ra tòa án mà Hội bảo vệ người tiêu dùng liên quan gì vậy bạn?
nếu đơn phương kiện 1 mình chả khác gì con kiến kiện củ khoai

Hạng D
23/1/16
1.932
1.205
113
Quan trọng người ở trong có thắt dây an toàn không? túi khỉ nổ nhưng người ngồi không thắt dây an toàn thì bảo vệ bằng không, người bị va vào kính vào ghế gáy cổ thì .. thôi
Camry 2.5Q đó ông bản cao nhất đó ạView attachment 3180087
mấy con Toy đấy chắc gì có sẵn túi khí, chủ xe gây tai nạn trc đó ko thay túi mới vào thì lấy gì bung
Nhìn mấy con xe Hàn đâm cái nát tới khoang máy thì có thắt dây hay túi bung cũng chết
Đánh giá theo mức độ thì khung xe quan trọng nhất rồi mới tới dăm ba cái add-on màu mè nhé Gà

Hạng B2
22/2/23
220
220
43
35
Camry 2.5Q đó ông bản cao nhất đó ạView attachment 3180087

Cái quan trọng của tai nạn và các hệ thống an toàn đó là bảo vệ được người ngồi bên trong bạn ơi.
Khoang lái không sao, người bên trong an toàn không hề hấn gì thì bạn mong muốn túi khí nó nổ để làm gì vậy?

Tôi cũng chưa hiểu bạn đưa ảnh tai nạn này tai nạn kia lên để làm gì trong khi cái quan trọng là thiệt hại của tai nạn thì bạn lại không đưa?

Rồi quá trình điều tra, lái xe có thắt dây an toàn không? Này nọ lọ chai các thứ.

Camry bạn đưa ảnh trong comment phía trên thì đúng là 2.5Q, còn chiếc xe tai nạn bạn dựa vào đâu để nói nó là 2.5Q? Bạn chỉ đưa ảnh tai nạn duy nhất hình ảnh, không hề có thông tin gì thêm rồi quy chụp là xe dỏm?

Chiếc mình đưa ảnh là Santafe bung túi khí hết vậy mà vẫn gây tử vong 3 người ạ? Rồi so Santafe với Raize? Nghĩa là có vấn đề gì với hãng khác thì do người người trên xe, còn với Toyota, Daihatsu thì do cái xe hả bạn?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/11/15
1.392
998
113
31
Cái quan trọng của tai nạn và các hệ thống an toàn đó là bảo vệ được người ngồi bên trong bạn ơi.
Khoang lái không sao, người bên trong an toàn không hề hấn gì thì bạn mong muốn túi khí nó nổ để làm gì vậy?

Tôi cũng chưa hiểu bạn đưa ảnh tai nạn này tai nạn kia lên để làm gì trong khi cái quan trọng là thiệt hại của tai nạn thì bạn lại không đưa?

Rồi quá trình điều tra, lái xe có thắt dây an toàn không? Này nọ lọ chai các thứ.

Camry bạn đưa ảnh trong comment phía trên thì đúng là 2.5Q, còn chiếc xe tai nạn bạn dựa vào đâu để nói nó là 2.5Q? Bạn chỉ đưa ảnh tai nạn duy nhất hình ảnh, không hề có thông tin gì thêm rồi quy chụp là xe dỏm?

Chiếc mình đưa ảnh là Santafe bung túi khí hết vậy mà vẫn gây tử vong 3 người ạ? Rồi so Santafe với Raize? Nghĩa là có vấn đề gì với hãng khác thì do người người trên xe, còn với Toyota, Daihatsu thì do cái xe hả bạn?
cháu đưa ảnh để cho ông phân biệt được con xe tai nạn giống 100% con xe trên ảnh, tại ông mù quáng quá mà,
cháu biết trình độ ông hạn hẹp nên giải thích thế nào ông cũng không hiểu đâu,
cháu chỉ chứng minh xe toy dởm như thế nào thôi

https://muasamxe.com/toyota-camry-bi-dam-nat-dau-tui-khi-van-khong-bung-toan-nam-o-dau/
còn cái bao biện khoang lái còn nguyên nên không nổ túi khí, chỉ có sale dùng để lừa khách hàng thôi,

Hạng D
26/11/15
1.392
998
113
31
mấy con Toy đấy chắc gì có sẵn túi khí, chủ xe gây tai nạn trc đó ko thay túi mới vào thì lấy gì bung
Nhìn mấy con xe Hàn đâm cái nát tới khoang máy thì có thắt dây hay túi bung cũng chết
Đánh giá theo mức độ thì khung xe quan trọng nhất rồi mới tới dăm ba cái add-on màu mè nhé Gà
ông lại vẽ nhiều lí do để bao biện đó à, bài này cháu lạ gì, toàn dùng kiểu cũ

Hạng B2
22/2/23
220
220
43
35
cháu đưa ảnh để cho ông phân biệt được con xe tai nạn giống 100% con xe trên ảnh, tại ông mù quáng quá mà,
cháu biết trình độ ông hạn hẹp nên giải thích thế nào ông cũng không hiểu đâu,
cháu chỉ chứng minh xe toy dởm như thế nào thôi
View attachment 3180374View attachment 3180375View attachment 3180376
https://muasamxe.com/toyota-camry-bi-dam-nat-dau-tui-khi-van-khong-bung-toan-nam-o-dau/
còn cái bao biện khoang lái còn nguyên nên không nổ túi khí, chỉ có sale dùng để lừa khách hàng thôi,

Xe nó dỏm thế nào mà link bạn đưa không bung túi khí nhưng không thấy nhắc đến người trong xe bị gì vậy bạn?
Rồi trang muasamxe là trang tào lao lấy hình ảnh tai nạn xong tự kết luận luôn?

Santafe bung túi khí hết nhưng tai nạn cướp đi mạng của 3 người thì là xe tốt á bạn?

À sẵn bạn hiểu biết nhiều tư vấn dùm bạn chủ xe nào giá tầm 450 - 550 triệu mà ngon nhất giúp kìa bạn, tương tự con Daihatsu Raize với khung gầm toàn cầu có bán ở Nhật, 6 túi khí, động cơ 1.0 Turbo, cảnh báo điểm mù, phương tiện cắt ngang phía sau...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/11/15
1.392
998
113
31
cháu nói gì ông có tiếp thu được gì đâu, nên cháu dừng lại thôi, nước đổ đầu vịt,con Gà không nói được với con ếch, vì con ếch ở tận dưới giếng, mà sale như ông mà bảo vệ lập trường thế là tốt rồi,

Hạng D
23/1/16
1.932
1.205
113
ông lại vẽ nhiều lí do để bao biện đó à, bài này cháu lạ gì, toàn dùng kiểu cũ
chứ Gà cũng có biết thực hư nó thế nào đâu
thay vì Gà nhìn nhận thực tế thì Gà đi làm Hàn Nô, cũng toàn kiểu cũ sao ko nói