Hạng D
27/10/10
2.940
8
38
38
kính thưa các bác,các mợ và các a chị e trong gia đình S.O.S,nếu 1 ngày đẹp trời nào đó mà mod công nhận S.O.S là 1 chi hội thuộc OS thì lúc đó hiển nhiên phải có BĐH của hội như hội trường,bao nhiêu hôi phó,thư ký ........ Vậy theo các bác hôi trưởng sẽ là ai?và còn nữa....

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
Nếu mà bác tư hổng chịu làm hộI trưởng , em nghĩ là 1 tổn thất của s.o.s. Bác là người anh tinh thần của tất cả chúng ta nên:
Nếu bác tư là hội trưởng em tình nguyện là oser của s.o.s

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/10/10
2.940
8
38
38
Ha Sonata nói:
Chi hội S.O.S? Sẽ hổng có hội trưởng bác Linh à.
e có suy nghĩ giống a 4,quan trọng là a 4 ở trong trái tim của tụi e chứ ko phải là ở cái hư danh ah

Hạng D
Ý kiến cá nhân của em:

Cấp huyện: 1 Trưởng (Bác 4) + 4 phó (Hieule, Jang Nhut, Dathuong, Newdriver)
Cấp thôn (ấp): 1 Trưởng + 1 phó:
- Thủ Biên: Thanhlan, pyben
- Gò Té: 3 Long, Kienvietthai
- Nha Trang: bác Tuấn, tini (hoặc mợ Thơ)
.......

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
51
đâu nhỉ?
Nhưng mờ có quan chức để lồm kớ chi?
Níu bầu bán gì thì bầu bác 4 làm chấp pháp trưởng lão đê!

Hạng D
24/11/06
3.931
19.211
113
Vietnam
Theo em, SOS sắp sửa được đầu tư mạnh thành bò sữa cho OS đấy. Tình hình là các bác cứ chuẩn bị tinh thần.... lên báo nhé.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.784
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Hư danh thì hão huyền thật!
Nhưng thiết nghĩ S.O.S mới đầu là "hành vi", sau thành "nhóm" những bạn bè thích có cùng hành vi... Nếu được cộng đồng ủng hộ mà phát triển thành "phong trào quần chúng" tự nguyện phi lợi nhuận xây dựng nếp sống văn hoá giao thông lành mạnh an toàn...thì cũng nên có bầu ra ông "chi" ông "tổ" ông "ấp"...thật ấy chứ các bác! Mà nên nhớ các ông "trưởng, phó" hay "uỷ"...là những người tình nguyện "ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng" - chỉ có chung tay cống hiến chứ tuyệt nhiên "quân S.O.S" không mơ tới quyền hành bổng lộc hư danh... nha các bác!
Khó nhất là làm ban "lãnh đạn" thì cấm có được "chém gió" (chém bão thì ô cơ;)) chỉ đc phép chém li chém lon khi hổng lái xe thoai!
Em nghĩ có lòng có tâm nhắt là bác linh_allcar đó!
Có ai dám đưa thân mình làm ... "heo đua" cho mọi người cùng vui nhu bác Linh khi ở Yangbay không?:D (ổng "chỉ mong anh chị em được vui!")

Last edited by a moderator: