Hạng D
5/7/11
1.546
11
38
sao lại không nhỉ, ý hay quá, Tất cả các suy nghĩ của thành viên về việc bầu chọn đều giống nhau chỉ chờ giấy phép để hợp pháp.

Hạng D
2/11/10
1.088
126
63
ĐÔNGNAMBỘ
E xin thông báo tin vui. Ý kiến của các bác đang được BĐH xem xét.Các bác muốn nhanh thì cùng làm Văn bản đề xuất,cùng ký tên và gởi về BĐH sớm nhất có thể.
Thay mặt BĐH...

Trân trọng.

:D:D:D:D

Giả định của Bác linh_allcar đã thành hiện thực, Bác Hà Tư lệnh được tín nhiệm toàn thể Anh, em S.O.S rồi
Em vote thêm một phiếu cho Bác linh_allcar làm Phó trợ thủ S.O.S, các hoạt động S.O.S thấy Bác linh rất nhiệt tình, mọi người rất yêu mến!
Cách bác không ngần ngại làm xấu hình ảnh của mình để tinh thần S.O.S thêm vui vẻ, gần gũi thật đáng quý & trân trọng trong xã hội này, em thấy hình ảnh đó thật đẹp trong dịp đoàn ra Nha Trang chứ không hề xấu đi!
Ngoài ra em vote thêm các Bác HieuLe, Jang Nhut, ThanhLan & Dathuong ạ!
Chúc S.O.S nhà mình ngày càng vững mạnh!

Hạng D
19/10/09
4.759
14.610
113
Tel : 0949999684 .
tuan0201 nói:
Giả định của Bác linh_allcar đã thành hiện thực, Bác Hà Tư lệnh được tín nhiệm toàn thể Anh, em S.O.S rồi
Em vote thêm một phiếu cho Bác linh_allcar làm Phó trợ thủ S.O.S, các hoạt động S.O.S thấy Bác linh rất nhiệt tình, mọi người rất yêu mến!
Cách bác không ngần ngại làm xấu hình ảnh của mình để tinh thần S.O.S thêm vui vẻ, gần gũi thật đáng quý & trân trọng trong xã hội này, em thấy hình ảnh đó thật đẹp trong dịp đoàn ra Nha Trang chứ không hề xấu đi!
Ngoài ra em vote thêm các Bác HieuLe, Jang Nhut, ThanhLan & Dathuong ạ!
Chúc S.O.S nhà mình ngày càng vững mạnh!
:D:D:D:D Điều gì đến rồi cũng đến.