Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
6/10/10
146
140
43
Tây Ninh
Em vừa hoàn thiện nhà xong, ngân sách còn ít định đóng 1 bộ tủ bếp khoản 50 chai đổ lại, phụ kiện cơ bản bếp gas loại xài 1 thời gian không nổ mặt kiếng :D, mấy hút khói, các thứ như ngăn để muổng đủa, kệ úp chén đĩa, chậu bếp làm bằng inox 304 là được. Bếp chử L tổng cộng 5,4 m. đi tham khảo tại CMC thấy loại bếp làm bằng gổ công nghiệp MFC phủ laminate đẹp mà giá chát quá. Bác nào biết ở SG còn nơi nào đóng bếp chất lượng, giá mềm mà vẫn đẹp không cho em thông tin với. Thank :D!!!

Last edited by a moderator:
Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.415
113
50 chai làm tốt mà. Làm gổ được rồi, nói thật sao e nhìn cái laminate nó vô cảm thế nào đó.

Hạng D
20/12/09
1.169
7.861
113
50 chai ý bác chủ là có luôn thiết bị bếp đó mấy cha
Chơi hàng TEKA coi như xong :D

Hạng B2
6/10/10
146
140
43
Tây Ninh
tonjohn nói:
50 chai ý bác chủ là có luôn thiết bị bếp đó mấy cha
Chơi hàng TEKA coi như xong :D
Thank các bác:).
Gổ tự nhiên trên em củng có nhưng có thớt trong đây bảo nó sẻ co giãn theo thời gian và nhiệt độ nên em lăn tăn. Màu tường nhà em gần như trắng gắn bếp gổ vào nó có chỏi quá không các bác.
Dạ bác tonjohn nói đúng, 50 chai gồm cả những cái cơ bản kia em không dám chơi TEKA, nhưng có cái nào ngon bổ rẻ chỉ cần bếp gas đôi là ok. Các bác có biết địa chỉ nào uy tín giá thơm không giúp em với.

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon
Gỗ tự nhiên sơn trắng, hay MDF ruột xanh chống thấm sơn .... sẽ đi tôn với tường nhà bác !? Ah còn mặt đá nữa nghe mấy cụ ... Mấy cái này bác ra khu TLK thì không làm nổi rùi, giá khoảng 15-20t/md !?

Status
Không mở trả lời sau này.