Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Đa số 2B bây giờ có suy nghĩ như anh .beerguy nói nên thực trạng GT rất khó thay đổi. Mong 2B bỏ những cái tư tưởng "nó vậy nên phải chịu vậy" đi. Bản thân em cảm thấy mình cải thiện rất nhiều nên sự an toàn và rắc rối giảm đáng kể. :D:D:D

Phải vỗ tay cho anh Vinh phong lưu vì tinh thần tự giác thực hiện đúng luật Giao thông nha các bác .... vỗ tay đê

Hạng B1
4/9/14
85
18
8
beerguy với vinh phong luu hẹn nhau ra giao ly một buổi đi chứ ngồi gõ bàn phím hoài đâu có vui

Hạng B2
21/10/14
281
280
63
53
Đã có Bản ghi âm lại buổi Talkshow với MC Huỳnh Sang tại Đài Tiếng nói ND TP.HCM, kênh Giao thông đô thị FM 95.6 MHz...... :)
...
Chúc mọi người ngày Mới nhiều niềm vui
...
Vì chương trình Sái Gòn Buổi Sáng khá dài nên Mọi người nghe từ phút 15 trở về sau nhen... :) Tks everybody !!

Link : -GTDT 06h00p 24 - Nov - 2015

safe_image.php

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Đã có Bản ghi âm lại buổi Talkshow với MC Huỳnh Sang tại Đài Tiếng nói ND TP.HCM, kênh Giao thông đô thị FM 95.6 MHz...... :)
...
Chúc mọi người ngày Mới nhiều niềm vui
...
Vì chương trình Sái Gòn Buổi Sáng khá dài nên Mọi người nghe từ phút 15 trở về sau nhen... :) Tks everybody !!

Link : -GTDT 06h00p 24 - Nov - 2015

safe_image.php
Hơi dài ....dù sao cũng chúc mừng bác .
Bác để người khác nêu ra thì hay hơn . Em nói thật đó

• Like
Reactions: uybao
Hạng B2
21/10/14
281
280
63
53
Hơi dài ....dù sao cũng chúc mừng bác .
Bác để người khác nêu ra thì hay hơn . Em nói thật đó

Tks beerguy khuyên nhủ chân thành, nhưng thực tế là Người Việt phải cố gắng nhiều hơn.....tớ cũng muốn nhiều người thắc mắc về sáng chế mình hơn, suy nghĩ nhiều hơn, nên chú ý về ý tưởng nhiều hơn để biết đâu trong mỗi cá nhân có 1 ý tưởng đáng lưu tâm mà thôi....hihih như beerguy cũng nghe, rồi cũng cho là dài , cũng cho là để người khác nói về UyBảo....thì đó phải chăng là sự tích cực đó thôi.....để chi ? để những người khác thấy bạn nói đúng thì sẽ quyết định không bao giờ nghe hay đọc tin tức của uybao nữa . Cũng có nhiều mem chẳng bao giờ nghe uybao nói đâu mà....:).