Hạng D
30/12/18
1.371
30.619
193
33
Đúng là ý đồ của Vin là như vậy (giống Tesla) nhưng cái phần mềm cùi bắp ver 0.1 à. Nên vẩn còn cà giựt chưa trơn tru lắm. Hi vọng update phầm mềm mới sẽ ổn hơn. Em vẩn thích chế độ nhả thắng trôi như xe xăng hơn.
Muốn có chế độ điều khiển 1 chân, bắt buộc 100% là an toàn tự thắng phải tốt, chưa có cái đó thì chạy 1 chân ê răng lắm

Hạng B2
31/3/12
338
1.985
94
Mình cũng 1 thời cuồng đồ gia dụng đức, đến khi mua con máy hút Steba 4 củ, về xài 3 tháng gẫy lẫy, do người dùng nên ko được bảo hành, đồ thay thì méo có, quay qua hàng tàu cho nhanh.
Vin nhiều cái chết yểu, chết kiểu đột quỵ, nhưng thằng chủ nó phát xít thì ko có gì lạ, xe xăng nó chết vì càng bán càng lỗ, bán lấy tiếng mà bán nhiều thì nguy cơ crash nhiều + lỗ thì bán làm mịa gì nữa, có dàn xe điện hoành tráng thì bỏ xe xăng cũng phải, ăn thêm xe xăng phân khúc B,C cũng méo chơi lại xe Hàn
Vấn đề bản chất Vin ko tự nghiên cứu, sỡ hữu công nghệ, kỹ thuật của riêng mình.
Nên mình mới nói là còn lâu mới cạnh tranh nổi về chi phí và tính năng với mấy hãng khác, rồi kết cục cũng lại như xe xăng như anh nói thôi, khó mà trụ lâu khi tập đoàn chỉ mạnh mổi mảng Marketing

M thì ko fan cuồng hãng nào hết, cái nào ngon bổ rẻ thì quất. Ngay cả hàng China mà ngon rẻ thì mình cũng chơi luôn

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/6/05
1.590
4.012
113
Đồng Nai
Muốn có chế độ điều khiển 1 chân, bắt buộc 100% là an toàn tự thắng phải tốt, chưa có cái đó thì chạy 1 chân ê răng lắm
Không thể đòi hỏi nhiều ở con xe đời đầu sơ khai giá 5 xị được.
Cứ trải nghiệm thôi... Theo em nó đáng giá nhất phân khúc 5 xị.

Hạng B2
22/11/20
452
11.417
93
Vấn đề bản chất Vin ko tự nghiên cứu, sỡ hữu công nghệ, kỹ thuật của riêng mình.
Nên mình mới nói là còn lâu mới cạnh tranh nổi về chi phí và tính năng với mấy hãng khác, rồi kết cục cũng lại như xe xăng như anh nói thôi, khó mà trụ lâu khi tập đoàn chỉ mạnh mổi mảng Marketing

M thì ko fan cuồng hãng nào hết, cái nào ngon bổ rẻ thì quất. Ngay cả hàng China mà ngon rẻ thì mình cũng chơi luôn
Chuyện nghiên cứu và sở hữ công nghệ thì nước ta đã có các viện nghiên cứu và trung tâm hoá màu lo rồi, anh thực tế xíu đi

Hạng C
25/7/11
840
51.578
93
Không thể đòi hỏi nhiều ở con xe đời đầu sơ khai giá 5 xị được.
Cứ trải nghiệm thôi... Theo em nó đáng giá nhất phân khúc 5 xị.
còn đám mua được 4xx? :))

Hạng B2
20/8/18
408
43.129
93
Con Blondie khùng, con nào duyệt bài cũng khùng.

Bộ nó ko biết alexa hay g assistant đều biết Tell a joke hay sao :)
báo VN viết cho nguời Việt đọc thì thế thôi