Hạng D
9/1/16
1.717
3.588
123
Sài Gòn
Thanks bác.

Còn 101 câu chuyện hay & hấp dẫn nữa lắm.
Mà mấy nay hơi buồn, nên em chưa gom post
Cố gắng post tiếp đi anh. Lượt về có đi Quốc lộ 5 từ Thái về PP hông, thấy bản đồ lộ trình lại quay về đường cũ đã đi :). QL 5 chạy sướng khỏi nói, nhất là con Merc như anh nữa!

Hạng F
3/10/15
10.176
12.516
113
mình có ghi ở post #1 đó bác.

Dịch vụ của bạn đó (là nam, tên Duy….) mình thấy không ổn: nên mình không recommend.
Sao bác không thuê hẳn người Cam làm lúc ở Cam.
Qua đến Cam rồi mà vẫn xài người việt chi cho nó chơi láo.
Đến Cam rồi thì cứ hàng ngoại mà chơi cho yên tâm dịch vụ chuẩn.
Cam nó bán mình có cái máy nông học của TQ ở Cam mà mấy năm sau hỏng mình vác sang nó khóc nó vẫn lụi cụi sửa cho như bảo hành.

Hạng F
3/10/15
10.176
12.516
113
Cố gắng post tiếp đi anh. Lượt về có đi Quốc lộ 5 từ Thái về PP hông, thấy bản đồ lộ trình lại quay về đường cũ đã đi :). QL 5 chạy sướng khỏi nói, nhất là con Merc như anh nữa!
Merc bác ấy sướng thằng ngồi sau chứ tội thằng lái.
Mà QL5 tốt bằng đường từ biên giới Cam ra Nam Vang không nhỉ
Chứ đấy tốt lắm, nhớ mãi

Hạng D
9/1/16
1.717
3.588
123
Sài Gòn
Merc bác ấy sướng thằng ngồi sau chứ tội thằng lái.
Mà QL5 tốt bằng đường từ biên giới Cam ra Nam Vang không nhỉ
Chứ đấy tốt lắm, nhớ mãi
Anh nói đường nào, đường từ VN tới PP, cái QL cũ của họ đó hả (đường này thì cũ từ xưa rồi, chạy cũng được chứ không ngon, với lại đông xe, chủ yếu xe khách VN sang). QL5 (từ PP đi tới biên giới Thái lan anh ơi) họ đầu tư mở rộng mới, như Long Thành - Dầu Giây (chỉ có cái là xe máy chạy vào nên gọi là QL, năm 2023 đi thì đang làm gần xong, năm 2024 lòng vòng hướng Siêm Riệp nên không có đi lại cái QL đó. Chạy kinh hồn, xe nào xe nấy đạp thoải mái, gần tới các Tp lớn (Battambang chẳng hạn) thì giảm tốc không thì dính tốc độ. Mà dính rồi thì anh nào anh nấy đều nhe răng cười, vui vẻ đóng phạt (không cau có như ai kia, kkkk).

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Perenco