Tập Lái
29/8/16
0
0
0
38
Bạn tải ứng dụng Samsung Multiroom App đó, dành cho điện thoại thông minh và máy tính bảng cũng sẽ cho phép kiểm soát âm thanh tốt hơn

Tập Lái
27/1/16
0
0
0
33
Mới mua dàn loa Samsung Kw 950 xong, sài cực đã lại đc khuyến mại bộ loa R6 nữa chứ

Tập Lái
23/1/16
0
0
0
37
mình cũng giống bạn định mua dàn loa gửi về quê cho Ông già . Chả là ông mê loa đài lắm, hôm bữa e chuột nào ngứa răng cắn hư bộ dây của ổng, loa cũng cũ nên muốn đổi bộ mới luôn. Anh/em nào tư vấn cho em nên mua loại nào ?

Tập Lái
23/1/16
0
1
2
44
mình cũng giống bạn định mua dàn loa gửi về quê cho Ông già . Chả là ông mê loa đài lắm, hôm bữa e chuột nào ngứa răng cắn hư bộ dây của ổng, loa cũng cũ nên muốn đổi bộ mới luôn. Anh/em nào tư vấn cho em nên mua loại nào ?
Loa thì nhiều loại lắm quan trọng là yêu cầu của mỗi gia đình : Giá tiền, chất lương âm thanh, màu sắc……

Tập Lái
7/1/16
0
1
3
33
Bây giờ người ta sài loa không dây rùi, vừa ko lo dây dợ lằng nhằng, ko lo chuột bọ gì đâu bác, bên Samsung mới cho ra bộ loa Hw K950 loa kết nối ko dây qua wifi đó

Tập Lái
21/1/16
2
4
3
33
Bây giờ người ta sài loa không dây rùi, vừa ko lo dây dợ lằng nhằng, ko lo chuột bọ gì đâu bác, bên Samsung mới cho ra bộ loa Hw K950 loa kết nối ko dây qua wifi đó
Kết nối wifi như vậy có sợ âm đi trước hoặc đi sau hình không? Nghe mấy ông anh dùng rồi nói vậy, thích sài loa có dây hơn

Tập Lái
12/1/16
0
0
0
33
Kết nối wifi như vậy có sợ âm đi trước hoặc đi sau hình không? Nghe mấy ông anh dùng rồi nói vậy, thích sài loa có dây hơn
Trường hợp như bạn nói là do sài loa chất lương thấp thôi, chứ giờ công nghệ hiện đại lắm rùi. Sài công nghệ Dolby Atmos chuẩn âm thanh rạp chiếu phim

Tập Lái
29/8/16
0
0
0
38
Trường hợp như bạn nói là do sài loa chất lương thấp thôi, chứ giờ công nghệ hiện đại lắm rùi. Sài công nghệ Dolby Atmos chuẩn âm thanh rạp chiếu phim
Ủa công nghê Dolby Atmos là gì vậy lần đâu nghe luôn đó?

Tập Lái
21/1/16
2
0
1
36
Ủa công nghê Dolby Atmos là gì vậy lần đâu nghe luôn đó?
Dolby Atmos được ứng dụng rộng rãi trong hầu hết các bộ phim mới nhất của Hollywood và rất thành công tại các hệ thống rạp chiếu phim trên toàn thế giới bởi nó mang đến âm thanh 3 chiều sống động, chi tiết, chân thực với cuộc sống.