Tập Lái
15/9/16
0
0
0
39
Cái đó là sản phẩm mới của Samsung đó bạn, Điểm nhấn của bộ loa này chính là công nghệ âm thanh Dolby Atmos tích hợp với công nghệ kết nối không dây Wireless Audio 360 giúp loại bỏ tối đa sự rườm rà của cáp tín hiệu kết nối giữa các loa và mang đến những trải nghiệm âm thanh tốt nhất.

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
39
Mới ra chắc giá hơi đắt hả bạn? Cái này tầm bao nhiêu chai mới tậu đc em nó thế?

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
46
Chưa nghe qua không biết âm thanh nó thế nào, nhưng thấy mẫu mã là thích rồi, nhìn sang chảnh luôn :)

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
39
Mua cong Sound K950 của Samsung công nghệ Dolby đi bạn, con đó vừa sang vừa đã, miễn chê luôn

Tập Lái
15/9/16
0
1
2
28
SS thì chơi SS cho nó đồng bộ bác ạ. Em thấy soundbar của SS vượt trội hơn hẳn mấy dàn khác của các hãng TV hiện nay, chưa kể nếu được làm con K950 trên xem film bá cháy khỏi cần ra rạp

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
28
công nghệ Dolby Atmos trên các thiết bị nghe nhìn tại gia hay thiết bị cá nhân (smartphone, laptop, máy nghe nhạc…) chính là sử dụng một thuật toán có khả năng đánh lừa cảm giác của não bộ, để mặc dù chỉ đeo tai nghe nhưng vẫn có thể cảm nhận được âm thanh vòm 3D sống động như trong rạp chiếu phim, những âm thanh truyền từ trái qua phải hay từ trên xuống dưới đều được truyền tới tai bạn một cách ấn tượng. đây là công nghệ có thể nói khá hay vì nó cho mình có cảm giác như nghe sống động luôn