Tập Lái
15/9/16
0
0
0
29
Các bác cho em hỏi, em đang muốn tìm dàn âm thanh cho con SamSung 50inch ở nhà mà chưa biết nên chọn dàn nào cho đẹp và hay. Phòng khách nhà em tầm 20m2 bỏ con Tivi vào vẫn trống nên muốn gắn thêm bộ phụ kiện cho nó. Đi siêu thị cũng thấy vài bộ nhưng chưa ưng ý bộ nào vì em thích dàn nào mà nhìn vào sang tôn vẻ căn phòng lên cộng với em hay mê xem film HBO và các kênh HD nên âm thanh phải nổi và êm một chút. Các bác tư vấn cho em dàn nào mấy bác thấy tốt với nhé. Mecxi
Vote 1 phiếu cho bác tậu em HW-K950 của samsung nhé, nó dùng công nghệ mới Dolby Atmos nghe đã tai lắm, nghe toàn bộ xung quanh nhà luôn, chiến phim + game khỏi phải chê :D :D :D

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
27
HW-K950 có thiết kế hệ thống 15 loa gắn liền và âm thanh đa chiều sống động lan tỏa moi góc không gian đấy,,,thật mê li bạn nhỉ :D
nhưng thiết kế của nó đơn giản quá bạn ạ ,kích cỡ liệu có phù hợp với không gian phòng rộng ko nhỉ ? Mình chỉ thích mỗi phần điều khiển bằng bluetooth với nó dễ setup , nhưng mà sử dụng công nghệ dolby 5.1 gì đó nghe chắc phê lắm nhỉ :D

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
30
Bác có nhiều tiền thì tha hồ lựa chọn rồi ! NẾU thích thì cứ quất dàn của Samsung vừa thiết kế ổn vừa âm thanh đạt chuẩn Atmos nhé ! Cứ ra ngoài rồi xem xong hỏi nó có cho vào phòng nghe thử không, nghe xong không ghiền mới lạ :D

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
28
Kiếm loa cho gia đình + giải trí các kiểu thì bác xem thử con HW-K950 của Samsung xem sao nhé? Nghe thông tin của nó khá là hot hot thời điểm hiện tại đó

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
30
nhưng thiết kế của nó đơn giản quá bạn ạ ,kích cỡ liệu có phù hợp với không gian phòng rộng ko nhỉ ? Mình chỉ thích mỗi phần điều khiển bằng bluetooth với nó dễ setup , nhưng mà sử dụng công nghệ dolby 5.1 gì đó nghe chắc phê lắm nhỉ :D
tùy từng người nhìn mà bạn , tôi thấy khá tinh tế mà , mà công nhận dolby atmos 5.1.4 nghe thích thật

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
28
Công nghệ Dolby Atmos® ra đời 2011. Nó hot ko phải vì ở VN mà là do Công nghệ này đã được ứng dụng rộng rãi trong hầu hết các bộ phim mới nhất của Hollywood và rất thành công tại các hệ thống rạp chiếu phim trên toàn thế giới. Và giờ Samsung tích hợp nó vào loa HW-K950 bác hãy tìm và trải nghiệm nhé :D

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
30
Công nghệ Dolby Atmos® ra đời 2011. Nó hot ko phải vì ở VN mà là do Công nghệ này đã được ứng dụng rộng rãi trong hầu hết các bộ phim mới nhất của Hollywood và rất thành công tại các hệ thống rạp chiếu phim trên toàn thế giới. Và giờ Samsung tích hợp nó vào loa HW-K950 bác hãy tìm và trải nghiệm nhé :D
Trước kia là Dolby Surround 5.1 và 7.1 nhưng từ cuối 2010 và đầu 2011 thì Dolby đưa ra một chuẩn mực mới với tên gọi Dolby Atmos. Đây là chuẩn mới nhất hiện nay của họ nha bác :D chủ thớt cứ xem mấy dòng loa này đi/​

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
30
mình đang dùng em hw-k950 thằng em đến nhìn thấy thích quá cũng hỏi rồi mua luôn một bộ :)) bạn có thể tham khảo thử nhé

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
28
Xem mở hộp mới biết nó phê đến cỡ nào huhu, muốn rước ngay và luôn em nó về nhà ấy, thiết kế gọn vãi ra mà còn tính toán chỗ treo thích hợp nữa ấy, thớt nghía thử em K950 đi :( đẹp mê hồn....Nghe mình đi, ko hối hận đâu

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
27
Dành cho các bác nào còn thắc mắc về công nghệ Atmos của dàn loa K950 samsung: 4 loa nhỏ trong soundbar có nhiệm vụ đánh âm thanh lên trần nhà rồi dội xuống người nghe bên dưới để có cảm giác âm thanh đi từ trên xuống, 1 loa siêu trầm phụ trách việc đánh bass, còn 2 loa vệ tinh thì dùng để tạo thêm hiệu ứng surround âm thanh vòm từ hai phía sang....Có gợi mở cho bác được gì về em nó k ??