Tập Lái
15/9/16
0
0
0
30
loa sam sung có nhiều loại lắm thớt, có tiền đầu tư cái K950 tầm 29 triệu ý ạ, siêu ngon luôn nè :D :D

Tập Lái
15/9/16
0
1
2
28
tôi thấy em samsung HW-K950 vẫn cung cấp ứng dụng điều khiển từ xa cho người dùng Smartphone và máy tính bảng như ứng dụng Samsung Multiroom App hay cho cả người dùng đồng hồ thông minh như Gear S2 hay Gear S tiện quá à, sau này mua về dùng điện thoải điều khiển.

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
28
Bạn dùng cho phòng khách thì mình thấy nhìn HW-K950 gọn gàng hẳn, nhìn rất là cuốn hút ý ;) trang bị cho phòng khách thì khỏi bàn, mà thấy nhiều người khen âm thanh hay lắm đó

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
27
mình có dùng hw-k950 khá là ổn bạn à, ai tới cũng khen sành điệu không à, nghe nhạc vs xem phim thì còn hơn rạp ý chứ :)

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
29
Giờ đang hot mấy loa hãng samsung đó bạn, đẹp mà âm thanh hay nữa, ông nên tìm hiểu hw-k950

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
30
với công nghệ xử lý âm thanh Ring Radiator độc quyền cho phép người dùng có thể đặt loa ở bất kỳ vị trí nào mà vẫn có được âm thanh tốt nhất, nên giờ ai có ý định kiếm soundbar thì hốt em Samsung HW-K950 này về khỏi lo coi đặt ở đâu trong nhà đi. Phòng khách, phòng ngủ, bếp, phòng thể thao gì chắc nghe đều ngon

Tập Lái
15/9/16
0
1
2
28
Có vẻ như chỉ có loa Samsung K950 sẽ mang lại điều mong muốn về một dàn âm thanh đẳng cấp trong căn phòng của bạn. Mình đã xài qua và chia sẻ với bạn. Hãy thử tìm hiểu xem ok k nhé !!!!

• Like
Reactions: nguyenduc1
Tập Lái
15/9/16
0
0
0
30
Giờ trên thị trường tràn lan các sản phẩm của mấy hãng Sony, Samsung, BMB,...lên mà tìm , xem thích em nào, mình thấy bên Samsung vs BMB cũng mới tung ra sp mới đó, cá nhân mình thích em Hw-K950 của samsung hơn , để phòng khách thì khá tiện vì nó kết nối được với nhiều thiết bị, nhưng mình hơi ko thích ở chỗ nó nhìn đơn giản quá, khó phối với các dụng cụ trong phòng , nhưng thấy bảo sử dụng công nghệ dolby atmos nên mình nghĩ nó khá hứa hẹn

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
28
Có vẻ như chỉ có loa Samsung K950 sẽ mang lại điều mong muốn về một dàn âm thanh đẳng cấp trong căn phòng của bạn. Mình đã xài qua và chia sẻ với bạn. Hãy thử tìm hiểu xem ok k nhé !!!!
HW-K950 có thiết kế hệ thống 15 loa gắn liền và âm thanh đa chiều sống động lan tỏa moi góc không gian đấy,,,thật mê li bạn nhỉ :D

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
27
công nghệ atmos này samsung có tung ra sản phẩm rồi đó bác. bác cứ search google samsung soundbar là đầy nhóc sản phẩm cho bác lựa. Và K950 là một gợi ý không tồi cho bác :)