Tập Lái
22/2/16
0
0
0
34
Mọi ng giờ đang hot samsung K950 nhưng nếu tầm trung trung giảu trí thì thôi chọn R3 R6 cũng đc bác ạ. Tiết kiệm chi phí mà chất lượng cũng ko thua kém gì nhau mấy đâu.

Tập Lái
7/1/16
1
0
1
33
Mình thấy các sản phẩn của samsung luôn đang mạnh vào thiết kế . Do vậy mà ai đang dùng tivi của ss thì mua luôn loa của ss thì phù hợp nhất . Các dòng lo cong của sam sung như em J6001R , J7001R hay J8501R

fee
Tập Lái
7/1/16
1
1
3
33
Dòng K950 quả đẹp thiệt nhưng mức gí cũng cao . Nhưng ai muốn đầu tư một dàng loa chất lượng cho nghe nhạc thì cũng đáng để mang em này về .

Tập Lái
22/2/16
0
0
0
31
Công nghệ Dolby Atmos cho âm thanh vòm . Soundbar HW-K950 là bộ loa gồm 1 loa chính, 1 loa siêu trầm (subwoofer) và 2 loa vệ tinh, tất cả đều kết nối không dây. HW-K950 có thiết kế gọn gàng, chiều dài 1,4 mét (phù hợp khi gắn kèm TV 50 inch), 1 loa siêu trầm (subwoofer) và 2 loa vệ tinh đều được kết nối không dây qua Wi-Fi . Bạn nên chọn .

Tập Lái
23/1/16
0
0
0
37
Dòng K950 quả đẹp thiệt nhưng mức gí cũng cao . Nhưng ai muốn đầu tư một dàng loa chất lượng cho nghe nhạc thì cũng đáng để mang em này về .

mình thấy mức chi phí như vậy cũng ko quá cao đâu bạn ơi, tiền nào của nấy mà. muốn nghe hay thì phải mua loa xịn, mà có cái nào xịn giá rẻ đâu chớ

Tập Lái
23/1/16
0
1
2
44
dùng soundbar 5 loa tích hợp luôn, tạo thành hệ thống Dolby Atmos nghe cứ như âm thanh trong rạp phim ấy, lại còn dễ dàng setup, kết nối với các thiết bị khác nữa, Samsung ngày càng chiếm được lòng tin của người tiêu dùng rồi

Tập Lái
7/1/16
0
1
3
33
Loa samsung đang mang lại những âm thanh sống động, chân thật tới người tiêu dùng, nghe đã cả tai, setup trong phòng khác thì không còn gì bằng, nhìn sang trọng, tinh tế lắm các chú

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
28
Chủ thớt nên tham khảo em Hw-K950 của samsung mới ra đó, thiết kế đơn giản nhưng khá sang trọng, điều khiển bằng bluetooth khá tiện, hơn thế nó có thể đồng bộ với TV nhà bác luôn đó, mua trong đợt khuyến mại được tặng thêm em R6 tầm hơn 5 củ đó, rất đáng đồng tiền bát gạo đó :D

Tập Lái
17/9/16
0
0
0
28
Sắm dàn soundbar cho phòng khách thì em Hw-K950 của samsung là ổn nhất rồi , thiết kế đơn giản thích hợp được với nhiều không gian phòng khách khác nhau, hơn thế em K950 còn sở hữu công nghệ dolby atmos mà bác nghe nhạc EDM có mà phê tít :D . Bác đang dùng samsung thì mua thêm em loa của samsung này nữa cho đồng bộ , với lại nó cũng kết nối được với nhiều thiết bị nữa, khá tiện đó

Tập Lái
17/9/16
0
0
0
28
Với không gian phòng khách nhà bác như thế , theo mình bác nên quan tâm đến em Hw-K950 của samsung mới ra đó, thiết kế đơn giản nhưng khá tinh tế , điều khiển bằng bluetooth khá tiện dụng, hơn thế cũng dễ dàng để lắp đặt nữa