Tập Lái
15/9/16
0
0
0
28
Bác nên xem mấy em soundbar của samsung ý , đặc biệt mình ấn tượng nhất với em Hw-K950 , thiết kế khá trang nhã, dễ setup , điều khiển qua bluetooth khá tiện dụng nhưng ko biết có được xa không :( , hơn thế bác có cơ hội được tận hưởng công nghệ dolby atmos âm thanh rội từ trần nhà xuống khá phê đó nha :D .

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
28
Phòng khách như thế thì bác nên xem mấy em soundbar của samsung ý , nghe nhạc lossless chất đừng hỏi , thằng bạn em mới mua 1 em Hw-K950 trong đợt khuyến mại còn được tặng thêm em R6 tầm hơn 5 củ luôn đó, từ hồi nó mua ngày nào e cũng sang nhà nó nghe, công nghệ dolby atmos làm cho mình cảm giác như ở đâu đâu trong phòng cũng có nhạc ý , điều khiển bằng bluetooth tiện phết, hơn thế nó có thể đồng bộ được với Tv samsung luôn đó

Tập Lái
29/9/16
0
0
0
32
Vs cái tivi 50 in của bác mà còn muốn mua thêm loa thì cũng nhu cầu thưởng thức cao phết. Vậy thì bác làm luôn con k750 hay cao hơn là k950, vs công nghệ dolby atmos đang dẫn đầu xu thế. Hệ thống 5.1.4 mỗi 1 kênh có các kênh độc lập riêng,nên âm thanh đến tai,phù hợp vs hầu hết các rạp tại gia. Thớt nên tới mấy chỗ điện máy kiểm tra thử xem

Tập Lái
29/9/16
0
0
0
46
Nếu phòng nhỏ muốn có loa chuẩn thì bác chỉ có thể chọn soundbar của samsung. Dàn này kết nối không dây,dễ lắp đặt,tuy chất lượng mình nghĩ là khó mà bằng vs ampli. Nhưng tiếc kiệm diện tích,phù hợp vs phòng bạn̉

Tập Lái
29/9/16
0
0
0
59
Nếu hay xem phim,bác nên chọn hệ thống âm thanh vòm,vì nó sử dụng nhiều đường tiếng để tạo nên một ko gian âm thanh trong phim. Mang lại cảm giác đang ở giữa quang cảnh hành động. Hiện nay chỉ có samsung là tích hoạt công nghệ dolby atmos này vào dàn loa soundbar, nếu muốn có điều kiện,bác sắm luôn cho chất lượng

Tập Lái
29/9/16
0
0
0
27
Có thể giới thiệu sơ về dàn loa soundbar cho bạn biết, để tạo ra âm thanh vòm 1 cách hiệu quả thì nhà sản xuất đã tạo ra các loa như sau,thứ nhất là loa trung tâm,loa trái phải,tiếp là 2 loa đặt ở bên và hơi cao hơn so vs vị trí ngồi nghe và cuối cùng là 1 loa siêu trầm. Nếu theo đuổi 1 dàn loa chuyên nghiệp có lẽ sẽ phải tốn thời gian,công sức 1 chút. Vậy nên loa soundbar của samsung vừa tiện,giá cũng khá mềm,mong thớt có lựa chọn sáng suốt

Tập Lái
29/9/16
0
0
0
36
Để đồng bộ vs con samsung 50 in của bạn,mình nghĩ nên đi kèm vs dàn loa soundbar cùng loại. Có khá nhiều mẫu mã bắt mắt, như cong thẳng treo... thiết kế đơn giản,trang nhã,kết nối ko dây wifi đem lại tính thẩm mỹ cho gian phòng khách nhỏ của bạn,đặc biệt set up khá nhanh và dễ dàng

Tập Lái
15/9/16
0
1
2
28
mình thấy bên điện máy xanh cũng có khuyến mãi này thì phải. bữa có đi ngang qua thấy nhưng ko chắc. ai biết vào confirm nghen. Chờ đợi lâu r á

Tập Lái
15/9/16
0
0
0
28
Atmos thì chưa thử nhưng Suround thì xem trong mấy rạp phim khá hay, nếu soundbar HW-K950 mà tạo được hiệu ứng âm thanh này thì quá hay rồi. hihi :D