Tập Lái
8/1/14
4
0
1
Mấy bác rành công nghệ audio quá nhỉ.. em nể thật luôn.. em là người ko biết gì.. lạc vào đây cảm thấy hạnh phúc.. vì ra ngoài cửa hàng điện máy chỉ cái nào cũng gật đầu thì tội em quá.. cái dòng mấy bác nói đã có chưa.. con HW-K950 của Samsung gì đó.. nó hát karaoke dc ko?

Tập Lái
8/1/14
4
0
1
Mấy bác rành công nghệ audio quá nhỉ.. em nể thật luôn.. em là người ko biết gì.. lạc vào đây cảm thấy hạnh phúc.. vì ra ngoài cửa hàng điện máy chỉ cái nào cũng gật đầu thì tội em quá.. cái dòng mấy bác nói đã có chưa.. con HW-K950 của Samsung gì đó.. nó hát karaoke dc ko?

Hi em ko dám tự nhận mình rành đâu.. căn bản là e thích công nghệ nên cũng có tìm hiểu cho kịp xu hướng bác ạ. Con này của SAMSUNG nó có cả kết nối wifi nếu nhà bác có wifi nghe nhạc trực tuyến luôn =)).. kiểu như max loa để cảm nhận ..

Tập Lái
8/1/14
3
0
1
Bác nào có thể show hình em nó ko? hay cho em link của con em này em tham khảo thông số kĩ thuật với.

Tập Lái
23/1/16
0
0
0
37
[BCOLOR=#ffffff]
HWK950 mang công nghệ Dolby Atmos -> loa samsung đang mang trải nghiệm thực sự nhiều hơn cho người dùng.
[/BCOLOR] soundbar này mình thấy ok này, mọi người có ai xài qua cái này chưa?

Tập Lái
23/1/16
0
1
2
44
nếu ở nhà là samsung thì sao không chọn nguyên bộ soundbar của Samsung luôn đi nhìn cho nó oách, thông thường thì người ta hay xài trọn bồ mà bác? cớ làm sao phải lăn tăn

Tập Lái
7/1/16
0
1
3
33
nếu thật sự mê âm thanh chất mình nghĩ là nên chọn sony, nhưng mà bác xài con Samsung rồi thì mua mẹ nó cái samsung đi bác

Tập Lái
21/1/16
2
4
3
33
để dành coi phim luôn hả? .... mình vote cho mua con Samsung nha, thiết kế đẹp, tiện dụng, không mất nhiều thời gian setup. - dễ dàng sử dụng, có nhiều kết nối với các thiết bị khác nữa, mà Samsung kết nối với Samsung là quá chất rồi