Tập Lái
12/1/16
0
0
0
33
mấy dòng soundbar của Samsung với tính n8ng vượt trội và mình thích nhất là mảng tich hợp đó, nó phù hợp với tất cả dòng máy không kể những hãng khác nha, mình thấy là tạm ok đó

Tập Lái
29/8/16
0
0
0
38
sao ở đây ai cũng tư vấn Samsung hết vậy? sao không ai tư vấn cho mấy cái khác vậy? có cần thiên vị như thế không? mình nghĩ samsung thì cũng có giới hạn của nó

Tập Lái
21/1/16
2
0
1
36
ừ, công nhận mọi người ở dây đếu tư vấn samsung mình nghe cũng không thích thiệt, dù mình biết chủ thớt xài Samsung 50inch rồi nhưng ma 2mi2nh không muốn offer soundbar của Samsung đâu

Tập Lái
21/1/16
2
1
3
40
Sao ko phải là treo nhỉ :) soundbar có nhiều dạng đẹp nhất là soundbar của SamSung đó, thiết kể đủ kiểu thẳng - đứng - cong - tròn - treo ... Nhưng ấn tượng mấy cái treo nhất. Nhìn art :)
mình cũng công nhận với bạn là nhưng thiết kế của Samsung chuyên về kiểu dáng nhưng bện cạnh đó chất lượng cũng k tồi, mình thích

Tập Lái
24/1/16
0
1
2
43
[BCOLOR=#ffffff]
Loa soundbar tập trung vào thiết kế, lifestyle cực kỳ tiện dụng, kết hợp với TV của SS thì đồng nhất và sang trọng. Tiết kiệm chi phí và chất lượng âm thanh vừa đủ. HWK950 mang công nghệ Dolby Atmos -> loa samsung đang mang trải nghiệm thực sự nhiều hơn cho người dùng.
[/BCOLOR]

Tập Lái
27/1/16
0
0
0
33
có vè nhiều bạn thích tính năn lifestyle của Samsung nhỉ, mình thì mình cũng thích đó nhưng chưa xài qua, muốn xài thử quá, nhưng ra cửa hàng thông thường không thấy mấy dòng này, làm sao để coi nó nhỉ?

Tập Lái
27/1/16
0
0
0
39
có nghe nhiều lần rôi nhưng mà không biết ở đâu bán, có ai chỉ mình với không? mình muốn đên thấy hàng thật cơ, không muốn nghe đánh giá đâu á

Tập Lái
21/1/16
0
0
0
40
âm thanh 3D là như nào vậy mấy bác? không biết cho lắm á, thiệt đó h chưa trải nghiệm chưa biết, có ai chỉ mình với không? đội ơn nhiều, mình cũng là đứa ghiền âm thanh, mình muốn biết thêm tính năng, chỉ mình với nha, thương thương

Tập Lái
23/1/16
0
0
0
37
Phải trải nghiệm thử mới biết bác ạ, soundbar thì đẹp và đa số nghe tạm thôi chứ muốn bằng dàn ampli thì chắc ko thể.

mình thấy soundbar nghe chất mà, mua về để phòng khách là nhứt rồi

Tập Lái
23/1/16
0
1
2
44
Soundbar mấy hãng TIVI cũng có nhưng nếu chuẩn âm thanh Dolby Atmos này thì chưa có :)

có samsung tiên phong làm người dẫn đầu đưa chuẩn âm thanh dolby atmos đến mọi người kìa