Hạng B2
19/7/17
406
514
93
Còn xe sedan có cái thùng này cũng tiện. Đứa em trước cũng mua về gắn nhưng chạy toàn bị phạt nên sau phải tháo ra. Ko biết có bác nào xin hoán cải vụ này dc chưa nhỉ?
Thule Dynamic M | Thule | Malaysia
Lót dép hóng vụ này!

Hạng F
29/10/14
8.560
11.268
113
Bác nhầm to rồi, cái nắp thấp là của hãng đó, nhưng ko đưa vào đk xuất xưởng thôi, còn ko hoán cải mà gắn nắp thấp hoặc nắp cao là ra đường hugo thịt ngay nhé, thằng em của em đã bị thịt rồi, hugo mở ra xem không có trong đăng kiểm là hết đường chối cãi.
Em chả thấy hãng nào sản xuất lắp thùng cả. Lắp của toyota, mít, nissan hay ford?? Còn em pác gà mờ bị thịt phải chịu thôi. Xe tôi là xe tải tôi chở hàng trên thùng xe mà thịt cái gì, lỗi gì mà thịt. Hàng hoá ở đây chính là cái lắp thùng được tôi chằng buộc chắc chắn, cẩn thận. Ko quá tải ko vượt quá chiều cao chiều dài của xe thì thịt bằng niềm tin.
- xe bán tải của em gắn lắp thùng gần 5 năm đi gần hết tỉnh thành chả xxx nào hỏi cả. Mỗi tội đi đăng kiểm phải tháo ra. Đăng kiểm xong về lại gắn vô

• Like
Reactions: volvo960
Hạng C
7/4/20
651
663
93
34
Em chả thấy hãng nào sản xuất lắp thùng cả. Lắp của toyota, mít, nissan hay ford?? Còn em pác gà mờ bị thịt phải chịu thôi. Xe tôi là xe tải tôi chở hàng trên thùng xe mà thịt cái gì, lỗi gì mà thịt. Hàng hoá ở đây chính là cái lắp thùng được tôi chằng buộc chắc chắn, cẩn thận. Ko quá tải ko vượt quá chiều cao chiều dài của xe thì thịt bằng niềm tin.
- xe bán tải của em gắn lắp thùng gần 5 năm đi gần hết tỉnh thành chả xxx nào hỏi cả. Mỗi tội đi đăng kiểm phải tháo ra. Đăng kiểm xong về lại gắn vô
Nghe "lắp thùng" thì em hiểu rùi, vào HCM mà cãi nha bác :D

Hạng C
7/4/20
651
663
93
34
Dạ đang sống ở hcm đây. Pác chỉ chỗ nào bắt mai em chạy tới xem có anh nào bắt ko?
Cụ thích thì mai chạy qua vòng xoay ngã 4 bình phước nha, dính 1 lỗi cho hugo kêu lại rồi tự nhiên sẽ bị thịt thêm cái tội gắn nắp thùng không hoán cải ngay thôi :D

Hạng F
29/10/14
8.560
11.268
113
Cụ thích thì mai chạy qua vòng xoay ngã 4 bình phước nha, dính 1 lỗi cho hugo kêu lại rồi tự nhiên sẽ bị thịt thêm cái tội gắn nắp thùng không hoán cải ngay thôi :D
Ngày nào chả chạy qua đó vài lần. Pác nhìn thấy bán tải màu cam ghi chữ Gạch ... to đùng ở thân xe. Xe lúc nào cũng xệ đít vì chở gạch là xe em nha pác. Đi cày cuốc kiếm cơm mà lượm được lúa của em hơi khó đấy.
- còn việc pác nói hãng nó sx lắp bán tải là pác bị mấy thằng sale bán xe nó lùa rồi. Nó đi gắn 10tr nhưng về nó thịt pác 20tr chắc luôn

• Like
Reactions: volvo960