Hạng C
7/4/20
651
663
93
34
Ngày nào chả chạy qua đó vài lần. Pác nhìn thấy bán tải màu cam ghi chữ Gạch ... to đùng ở thân xe. Xe lúc nào cũng xệ đít vì chở gạch là xe em nha pác. Đi cày cuốc kiếm cơm mà lượm được lúa của em hơi khó đấy.
- còn việc pác nói hãng nó sx lắp bán tải là pác bị mấy thằng sale bán xe nó lùa rồi. Nó đi gắn 10tr nhưng về nó thịt pác 20tr chắc luôn
Trong đây cũng nhiều cụ bị thịt rồi chứ ko riêng gì ai, bác ở đây gõ thì hay lắm, đợi khi nào dính nhớ lên chia sẻ nhé :D

Hạng D
25/3/16
1.050
1.014
113
Bác nhầm to rồi, cái nắp thấp là của hãng đó, nhưng ko đưa vào đk xuất xưởng thôi, còn ko hoán cải mà gắn nắp thấp hoặc nắp cao là ra đường hugo thịt ngay nhé, thằng em của em đã bị thịt rồi, hugo mở ra xem không có trong đăng kiểm là hết đường chối cãi.
bác mới nhầm to. Bác kia nói cái "lắp" chứ không phải "nắp". Hai cái này khác xa nhau.

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Mình hóng vụ gắn đồ chơi trên giá nóc , thấy mấy ae gắn nhiều quá mà hong biết thế nào .

Hạng C
7/4/20
651
663
93
34
bác mới nhầm to. Bác kia nói cái "lắp" chứ không phải "nắp". Hai cái này khác xa nhau.
Bác đọc hiểu có vấn đề hả :)) Xem kỹ lại nha:

"Em chả thấy hãng nào sản xuất lắp thùng cả. Lắp của toyota, mít, nissan hay ford?? Còn em pác gà mờ bị thịt phải chịu thôi. Xe tôi là xe tải tôi chở hàng trên thùng xe mà thịt cái gì, lỗi gì mà thịt. Hàng hoá ở đây chính là cái lắp thùng được tôi chằng buộc chắc chắn, cẩn thận."