Hạng B2
20/10/15
155
3.032
93
Cam hành trình xài xiaomi A500S trước sau có 2t1 ngon choét. Có lúa thì xài A800S thêm bộ kit tự ghi hình khi tắt máy có người đụng vô nữa là hết bài.
Thảm thì đồ lót dưới chân hãng tặng cái lót nỉ xài bét nhè quan tâm gì cho mệt.
Phim thì mềnh chả dán gì hết, nóng thì giảm nhiệt độ máy lạnh xuống chứ ngồi thử mấy xe có dán 3-4M xịn xịn gì đó ngồi cũng nóng bỏ bu ra.
Mua xe về để chạy kệ tía nó trăn trở ba thứ linh tinh gì mệt cái thèng người ra. Chạy khoảng năm thậm chí dơ còn làm biếng lau chùi nữa.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/8/09
3.365
31.552
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
1/ Lột lờ lu ma gói rẻ theo xe. Dán 3M dòng cao nhất. Tiền như lá mít thì quất Vkool
2/ Tiền nhiều thì tháo Toyo chơi Bridgestone Dueler H/P Sport made in Japan dòng SUV đỉnh cao phù hợp đường xá VN hơn hẳn đám Mi Chê Lanh
3/ Làm bộ thảm cao su WeatherTech made in USA cho nó da cái thằng ngừ. Quên đám 3D tào khựa đi
4/ Cam chơi Blackvu 2 kênh.
Chuẩn bài.

Hạng D
6/12/06
1.227
18.666
113
40
Anh nghe qua cái thảm này làm kẹt cmn chân ga chưa??

Thảm Kata anh Chuột giới thiệu thì theo form xe nhưng nó không có viền để giữ đất cát lại.

Giờ trên thị trường thấy có loại bằng nhựa TPU có viền như cái khay vậy á, anh searc thử cái Macsimmat nhen, hình như tên là vậy. Hoặc là taobao thì vô số.

Anh chơi thêm này nữa nè

View attachment 2617317
cái món ghế này lấy nguồn từ cầu chỉ tẩu, cắt dây nhợ hơi nghê.

Hạng C
21/9/14
620
8.468
93
55
Nút này ở vn chắc chưa có ai bán.
Nếu là ko dây thì mình ko biết chắc. Còn loại có dây thì AE trong hội xe mình đã có nhiều người "tháp" lên bên hông trái của ghế phụ. Nhờ vậy, tài xế vẫn có thể điều chỉnh cho ghế phụ mà ko cần xuống xe.

Attachments

• Like
Reactions: lamnk
Hạng D
6/12/06
1.227
18.666
113
40
Nếu là ko dây thì mình ko biết chắc. Còn loại có dây thì AE trong hội xe mình đã có nhiều người "tháp" lên bên hông trái của ghế phụ. Nhờ vậy, tài xế vẫn có thể điều chỉnh cho ghế phụ mà ko cần xuống xe.
cái món này thi công có an toàn ko anh ? Em cũng thích món này, nhưng ngại điện đóm quá

Hạng C
21/9/14
620
8.468
93
55
cái món này thi công có an toàn ko anh ? Em cũng thích món này, nhưng ngại điện đóm quá
Hàng OEM sx cho Hyundai Sonata dùng Plug n Play mà sao ko an toàn?
Để dùng bộ nút này thì ghế bên phụ phải là ghế chỉnh điện nhen.
Vd: Honda CR-V các đời gần đây thì ghế phụ chỉnh cơm nên thua.

Chỉnh sửa cuối: