Hạng B2
16/10/16
187
2.047
93
Nếu là ko dây thì mình ko biết chắc. Còn loại có dây thì AE trong hội xe mình đã có nhiều người "tháp" lên bên hông trái của ghế phụ. Nhờ vậy, tài xế vẫn có thể điều chỉnh cho ghế phụ mà ko cần xuống xe.

Ko dây anh ạ, và cũng là plug & play. :D

• Like
Reactions: stanvic
Hạng D
13/1/11
2.426
35.366
113
Cam hành trình xài xiaomi A500S trước sau có 2t1 ngon choét. Có lúa thì xài A800S thêm bộ kit tự ghi hình khi tắt máy có người đụng vô nữa là hết bài.
Thảm thì đồ lót dưới chân hãng tặng cái lót nỉ xài bét nhè quan tâm gì cho mệt.
Phim thì mềnh chả dán gì hết, nóng thì giảm nhiệt độ máy lạnh xuống chứ ngồi thử mấy xe có dán 3-4M xịn xịn gì đó ngồi cũng nóng bỏ bu ra.
Mua xe về để chạy kệ tía nó trăn trở ba thứ linh tinh gì mệt cái thèng người ra. Chạy khoảng năm thậm chí dơ còn làm biếng lau chùi nữa.
Thảm dừng thảm giả da dễ vs

Hạng C
21/9/14
620
8.531
93
56
Ko dây anh ạ, và cũng là plug & play. :D
Ko dây và có dây chỉ khác nhau chổ kết nối giữa bộ nút và cái hộp (nhận + xử lý tín hiệu).
Kết nối qua dây điện hoặc kết nối qua bluetooth chẳng hạn.

Hạng B2
16/10/16
187
2.047
93
Ko dây và có dây chỉ khác nhau chổ kết nối giữa bộ nút và cái hộp (nhận + xử lý tín hiệu).
Kết nối qua dây điện hoặc kết nối qua bluetooth chẳng hạn.

Nó kết nối qua đường 2.4ghz đó anh.

• Like
Reactions: stanvic
Hạng B2
25/11/05
429
654
93
Em xin lời khuyên từ mấy anh nhiều kinh nghiệm ở CNL:
- Hãng nó dán sẵn llumar. Anh nào trả nghiệm rồi cho em xin vài dòng được không ạ? Có cần phải dán lại kính xịn không?
- Lốp theo xe là Toyo, nghe giang hồ đồn ồn lắm, có cần thay luôn sang Mic để hưởng thụ không mấy anh?
- Có nên chơi thảm sản 3 4 5 6 7D gì đó không ạ?
- Cam hành trình với cảm biến áp suất lốp thì chắc chắn em sẽ lên rồi.
Thanks mọi người ạ.
Riêng về thảm thì em dùng qua kha khá loại rồi nên có vài kinh nghiệm có thể chia sẽ được:
  • Chất liệu: nên dùng thảm làm bằng nhựa TPE là an toàn cho sức khỏe nhất như WeatherTech,... đó là các thảm đang được bán tại Mỹ/ Âu. Tuy nhiên ko phải xe nào cũng có loại này. Thảm kata/ Thái/ Blackliners dùng nhựa PVC ko an toàn bằng. Các loại thảm 3D-6D thì ko có thông tin gì về chất liệu luôn.
  • Kiểu dáng: cá nhân em thích dùng dạng khuôn đúc bằng nhựa TPE nhất vì cả xe chỉ có 3-5 tấm, lấy ra vệ sinh rất khỏe, nhanh khô, lắp lại cũng dễ dàng. Đi mùa mưa dính nước cũng ko bị chảy tràn ra sàn. Thảm kata thì cũng bằng nhựa nhưng có rất nhiều miếng ráp nối lại với nhau, viền bằng vải nên vệ sinh khó hơn chút.
  • An toàn: thảm nhựa đúc nguyên miếng như WeatherTech em thấy ổn nhất, cắt chính xác và có chốt gài vô sàn xe, rất khó có khả năng gây kẹt chân ga/ thắng. Mấy thảm nhiều miếng ráp lại cẩn thận vụ này.

Hạng D
6/12/06
1.228
18.744
113
40
Riêng về thảm thì em dùng qua kha khá loại rồi nên có vài kinh nghiệm có thể chia sẽ được:
  • Chất liệu: nên dùng thảm làm bằng nhựa TPE là an toàn cho sức khỏe nhất như WeatherTech,... đó là các thảm đang được bán tại Mỹ/ Âu. Tuy nhiên ko phải xe nào cũng có loại này. Thảm kata/ Thái/ Blackliners dùng nhựa PVC ko an toàn bằng. Các loại thảm 3D-6D thì ko có thông tin gì về chất liệu luôn.
  • Kiểu dáng: cá nhân em thích dùng dạng khuôn đúc bằng nhựa TPE nhất vì cả xe chỉ có 3-5 tấm, lấy ra vệ sinh rất khỏe, nhanh khô, lắp lại cũng dễ dàng. Đi mùa mưa dính nước cũng ko bị chảy tràn ra sàn. Thảm kata thì cũng bằng nhựa nhưng có rất nhiều miếng ráp nối lại với nhau, viền bằng vải nên vệ sinh khó hơn chút.
  • An toàn: thảm nhựa đúc nguyên miếng như WeatherTech em thấy ổn nhất, cắt chính xác và có chốt gài vô sàn xe, rất khó có khả năng gây kẹt chân ga/ thắng. Mấy thảm nhiều miếng ráp lại cẩn thận vụ này.
weathertech lại ko có cho cx8 của anh chủ.

• Like
Reactions: helita13 and cdang