Status
Không mở trả lời sau này.
3/10/12
177
0
0
gavuoncuchi.net
Re:Tư vấn mở quán gà nhỏ

Hiện nay em đang tạm dừng giao gà sống vì số lượng phục vụ tại quán thì tăng lên, trang trại thì lượng nuôi có hạng, nên phục vụ cung cấp nhà hàng cũng không đủ.Hic rất mong các bác thông cảm ạ.Các chương trình dưới đây vẫn làm bình thường ạ.
Em vẫn
Giao tận nơi miễn phí:
-Cơm gà Củ Chi,Cơm gà lá Rí ,Cháo nấm gà,Miến gà ...tới các văn phòng phụ cận Tân Bình
-Giao gà bóp gỏi, chiên,mắm, hầm muối, nướng Sông Cầu, muối ớt... phí 15.000đ/lần
xem món/giá hộ em trên http://gavuoncuchi.net
Rất mong được sự ủng hộ nhiệt tình của các bác trên OS để quán em ngày càng phát triển và phục vụ các bác bữa ăn ngon, an toàn .hehe
Mời các bác OS nhà mình ghé quán em ăn trưa, ăn tối gia đình ạ.Thanks

3/10/12
177
0
0
gavuoncuchi.net

Phi thạch nói:
Em sẽ ủng hộ bác.
Hè hè, thanks bác ợ
Em vẫn
-------------------------------------------
Giao tận nơi miễn phí:
-Cơm gà Củ Chi ,Cơm gà lá Rí ,Cháo nấm gà,Miến gà ...tới các văn phòng phụ cận Tân Bình
-Giao gà bóp gỏi, chiên mắm, hầm muối, nướng Sông Cầu, muối ớt... phí 15.000đ/lần
Rất mong được sự ủng hộ nhiệt tình của các bác trên OS để quán em ngày càng phát triển và phục vụ các bác bữa ăn ngon, an toàn .hehe

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48

Rm sẽ ghé mà, quảng cáo hoài..

Gà Vườn Củ Chi nói:
Phi thạch nói:
Em sẽ ủng hộ bác.
Hè hè, thanks bác ợ
Em vẫn
-------------------------------------------
Giao tận nơi miễn phí:
-Cơm gà Củ Chi ,Cơm gà lá Rí ,Cháo nấm gà,Miến gà ...tới các văn phòng phụ cận Tân Bình
-Giao gà bóp gỏi, chiên mắm, hầm muối, nướng Sông Cầu, muối ớt... phí 15.000đ/lần

Hạng D
12/10/12
2.428
88.688
113

Bác Phi Thạch là luật Sư nên trước khi ăn gà ổng phải thẩm tra kĩ 3 đời nhà gà được ăn uống chăm sóc ra sao. Đến khi ăn thì ổng lại khóai bộ lòng, là thứ nguy hiểm nhất :D

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48

Cả con gà em ăn có trái tim à..chắc không sao. .. :D

Kouler nói:
Bác Phi Thạch là luật Sư nên trước khi ăn gà ổng phải thẩm tra kĩ 3 đời nhà gà được ăn uống chăm sóc ra sao. Đến khi ăn thì ổng lại khóai bộ lòng, là thứ nguy hiểm nhất :D

Hạng B2
25/4/12
203
35
28
32

đêThèm rỏ dãi... Hôm nào phải đến 1 bữa mới được, tuy có hơi xa...

3/10/12
177
0
0
gavuoncuchi.net

@Khupho2: Chủ nhật rồi, rảnh ghé đi bác.hihi, mới 10h mà có 1 đoàn khách chắc 12 chiến sĩ đang nhậu trên lầu rùi ợ

Hạng C
18/10/10
879
7.294
93

[font="arial,helvetica,sans-serif"]Sorry bác, bữa giờ em nhiều việc qua không check topic này. Bác PM cho em số của bác nhé. Hôm nào trước khi đến em gọi cho bác trước.[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]
Gà Vườn Củ Chi nói:
[/font]
htdes nói:
[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Nhắn bác Gà Vườn Củ Chi: Em không phải dân chuyên nghiệp làm hình ảnh, cũng không phải sống bằng nghề chụp hình nhưng biết kha khá về nó. Em nhìn cái website của bác em không dám bàn về hình thức. Em chỉ muốn lúc nào đó có thời gian em xuống quán của bác để chụp lại toàn bộ hình ảnh đăng trên website của bác. Hoặc ít nhất là những hình ảnh ở trang chủ. Em không biết bác là ai, cũng không biết quán của bác to cỡ nào, nhưng em thích hình ảnh trên website của bác đẹp hơn. [/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"] Em ghi rõ là em làm thế vì em thích thế, em hoàn toàn không tính tiền bác đồng nào đâu nhé!
[/font]
[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"] Hì hì, toàn bộ em chụp = cái máy BB cùi của em.lên Photoshop cắt gọn lại cho nó nhỏ, nhẹ lại rồi đưa lên ạ( em tự đưa), chứ trình gà của em làm sao biết sửa biết các trình làm mờ....( nghe bảo thế chứ có biết đâu ợ) [/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"] Với cái tình của bác, em mời bác lúc nào rảnh hú phát, Nếu dc chủ nhật/thứ 7 thì tốt vì lúc đó sẽ làm nhiều món hơn ạ chứ bác biết sao ko , làm ra mẫu 1 con gà cũng mất 1 mớ .....em xin đãi bác 1 chầu như người nhà ạ.Cảm ơn bác trước ợ:D [/font]
[/font]

Status
Không mở trả lời sau này.