Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
28/8/12
76
0
6
Kính thưa các bác trong hội!
Sau một thời gian bán gà thì cũng đã nhận được phản hồi tích cực từ phía các bác về chất lượng gà.Nay em định mở 1 quán gà vườn củ chi đối chứng ở bàu Cát.Vừa là nơi bán các món ăn Gà, vưầ là nơi cũng cấp gà nguyên con làm sạch.
Mặt bằng thì cũng same same gần xong rồi, nhân sự cũng tạm thời ổn.Quán này chỉ chuyên bán Gà vườn Củ chi do bên nông trai em sản xuất. Có khoảng 10-15 bàn ạ
Các bác cho em hỏi mở quán như thế mình có cần đăng ký..... nói chung là thủ tục hành là chính không ạ.Giấy kiểm dịch gà thì em ok có rồi.Còn giấy vệ sinh an tòan thực phẩm......
Bác nào có kinh nghiệm mở quán ăn dạng này tư vấn hộ em với ạ.Em xin chân thành cảm ơn trước ạ
Em xin gửi các bác các bảng giá.Mời các bác ghé ăn sáng, cơm trưa văn phòng hoặc chiều nhậu ạ.Cám ơn các bác đã quan tâm

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/5/12
143
1
16
31
Re:Tư vấn mở quán gà nhỏ

Đối diện quán gà ta tam kỳ không bác chủ? Chúc bác thành công nhé, em sẽ ủng hộ bác chủ!

Hạng B1
28/8/12
76
0
6

ekira nói:
Đối diện quán gà ta tam kỳ không bác chủ? Chúc bác thành công nhé, em sẽ ủng hộ bác chủ!
Cách đó vài con đường, vị trí thì ko bằng Tam Kỳ ạ.Em kéo và giữ khách bằng chất lượng và sự độc đáo trong món ăn ạ.Cám ơn bác Ekira ạ

Hạng D
10/4/12
1.092
4.036
113
Sài Gòn

Đăng ký hộ kinh doanh cá thể rồi đóng thuế, cư xử đẹp với mấy chú ở phường...

Hạng C
9/2/12
946
38
48

gà bác ngon rồi + chế biến mấy món lạ nữa thì quá ok, em sẽ là khách hàng thường xuyên ngay :D ủng hộ bác !

Hạng B2
11/5/12
381
8
18
32

Cho em bán ké món thịt heo luộc và cá nục hấp bác gà vườn nhé :D

Hạng B1
28/8/12
76
0
6

Gà nổ muối( làm mất 30 phút) cực ngon, do chú Kiên (giao gà) làm cực chuẩn, Gà nướng ướp kiểu Sông Cầu( đang tìm bí quyết- bí quyết này họ giữ con hơn bí mật sx vũ khí tên lửa).Vài món gà luộc thông thường.
Em đang suy nghĩ duy trì 1 chữ "Nóng" cho sản phẩm chứ ăn các quán gà nguội ngắt chán chết.
Thanks bác đất nền ợ

Hạng B2
1/6/12
320
47
28

datnen nói:
gà bác ngon rồi + chế biến mấy món lạ nữa thì quá ok, em sẽ là khách hàng thường xuyên ngay :D ủng hộ bác !
Đi đâu cũng gặp ông này hết...Haiz....

Hạng C
9/2/12
946
38
48

hieubds_happyreal nói:
datnen nói:
Đi đâu cũng gặp ông này hết...Haiz....

em thất nghiệp nên đi chém gió và đọc các thớt hay :D

Hạng D
4/9/06
2.278
21.865
113

đánh dấu cái... up cho Bác
Bác mỏ quán chỗ nào ở Bàu Cát để em ra ủng hộ.. vì gần nhà...:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.