Hạng B2
16/10/16
223
297
63
Mai tôi định vào trụ sở Cotec Land để hỏi rõ hơn về khi nào được xây nhà tại dự án. Bác @yeutinh có đi ko? Mà làm thế nào liên lạc với bác được?
Cotec Phú Gia với Cotec Phú Xuân có phải là một không bác, bên Cotec Phú Xuân thấy được xây rồi mà.

Hạng B2
24/8/18
164
85
28
44
Cotec Phú Gia với Cotec Phú Xuân có phải là một không bác, bên Cotec Phú Xuân thấy được xây rồi mà.
Phú Gia nó là bên có trường Dương Văn Dương và chung cư Orchid Park đó bác. Phú Gia nó mới hơn (đường điện ngầm) ko phải điện nổi như bên Cotec cũ, đường mình thấy bên Phú Gia rộng trải nhựa mới đẹp hơn.

P/S: mình và bác Yeutinh vừa đi vào văn phòng Cotec Land bên Quận 4 hỏi về khi nào được xây nhà họ nói là đang đợi xây xong bể xử lý nước thải sẽ cho xây. Các bác nào có nhà khu này chuẩn bị tiền xây nhà nhé. Chung cư Orchid Park sắp bàn giao nhà dân cư khu này sẽ rất vui ko còn vắng vẻ như trước nữa :)

Hạng B2
21/7/08
155
311
63
Phú Gia nó là bên có trường Dương Văn Dương và chung cư Orchid Park đó bác. Phú Gia nó mới hơn (đường điện ngầm) ko phải điện nổi như bên Cotec cũ, đường mình thấy bên Phú Gia rộng trải nhựa mới đẹp hơn.

P/S: mình và bác Yeutinh vừa đi vào văn phòng Cotec Land bên Quận 4 hỏi về khi nào được xây nhà họ nói là đang đợi xây xong bể xử lý nước thải sẽ cho xây. Các bác nào có nhà khu này chuẩn bị tiền xây nhà nhé. Chung cư Orchid Park sắp bàn giao nhà dân cư khu này sẽ rất vui ko còn vắng vẻ như trước nữa :)
HL cũng kêu xây, oải quá, xây chi cho giá lên, tiền đâu mua đất trồng rau

Hạng B2
24/8/18
164
85
28
44
HL cũng kêu xây, oải quá, xây chi cho giá lên, tiền đâu mua đất trồng rau
Bên Minh Long, Hồng Lĩnh mình ko biết như thế nào nhưng bên Cotec Land mình thấy khâu chăm sóc khách hàng khá tốt. Sau này xây chỉ cần tuân thủ chiều cao (1 trệt, 2 lầu, 1 tum; khoảng lùi...còn lại họ cho mình tự thiết kế, tự xây. Mình thấy thế khá linh hoạt cho khách hàng.

Hạng B2
21/7/08
155
311
63
Bên Minh Long, Hồng Lĩnh mình ko biết như thế nào nhưng bên Cotec Land mình thấy khâu chăm sóc khách hàng khá tốt. Sau này xây chỉ cần tuân thủ chiều cao (1 trệt, 2 lầu, 1 tum; khoảng lùi...còn lại họ cho mình tự thiết kế, tự xây. Mình thấy thế khá linh hoạt cho khách hàng.
mình thì nghĩ ngược lại, tổng thể ko hài hòa, văn hóa thẩm mỹ mỗi người 1 khác xong tổng thể khu vực ko đẹp
Kiểu như chủ nhà tự thiết kế nhà, đi xem nhiều nhà, gom mỗi nơi 1 cái đẹp nhất, xong ra cái quỷ gì ko biết luôn

Hạng B1
24/11/17
77
14
8
Giá đất HL giờ bao nhiêu lô R vậy các bác. Giờ có nên bán ra hay ngồi chờ cây cầu PX2

Hạng B2
10/7/17
227
128
71
42
Khu ML, PX thấy tỉ lệ lấp đầu thấp, lí do là sao các bác nhĩ, chắc phải có 1 cú hích dân mới về đông được

Hạng B2
28/4/15
279
227
43
Quận 7
Giá đất HL giờ bao nhiêu lô R vậy các bác. Giờ có nên bán ra hay ngồi chờ cây cầu PX2
khó ai dám trả lời bác nhưng cá nhân e thấy khoảng gần 1 tháng nay thị trường bđs nhà bè hơi đứng pk các bác

Hạng B2
10/7/17
227
128
71
42
Tình hình chung là đi ngang, chỉ có mảng căn hộ sôi động tý do ít nguồn cung á