Tập Lái
9/2/17
2
0
1
33
Em mới lấy rx350 của bên lexus thăng long, chưa chê được gì ngoài cái cốp hơi nhỏ vì lốp dự phòng là tiêu chuẩn giống lốp xe đang đi nên phần sàn của cốp xe bị lồi lên khiến cốp bị bé đi hẳn @@

Hạng B2
5/6/10
239
4
18
Chào mọi người
Em tên Thụy 28 tuổi kinh doanh sx nhang hương các loại
Em hiện tại đang đi Camry 2.5Q nhà em có 3 cháu nhi đồng luôn vợ chồng em tổng cộng 5 người

Nhu cầu đi lại cũng cao, mỗi năm đi khoảng 20k km
Tết vừa rồi em mới trúng số nên giờ em đang manh nha ý định mua Rx :)). Qua tham khảo ban đầu thì thấy giữa 200 và 350 chênh nhau gần 1 bil làm em hơi phân vân.
Nay em có 1 số câu hỏi mong các anh đã và đang sử dụng có kinh nghiệm cho mình vài lời góp ý
# dòng đời Rx 2017 hiện nay còn bao nhiêu năm thì có bản all new?
# giữa bản 200 và 350 khác nhau những gì?
# mua hãng và mua salon ngoài lợi hại ra sao?
Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến các anh đã dành thời gian góp ý! Chúc mọi người năm mới công việc thuận lợi, sức khỏe, an khang!
Mình đã chạy Rx350 được 12k km, đến bây giờ chỉ có cái phàn nàn là cảm thấy tiếng ồn vọng lên của bánh xe khi đi vào đường đá dăm, và hạn chế là ko xem được DVD khi chạy và dùng Map theo xe. Còn lại thì quá ngon, xe chạy vượt ngọt. Chúc bác lựa được xe ưng ý nhé.

• Like
Reactions: batmando
Hạng B2
30/10/14
119
59
28
Mình đã chạy Rx350 được 12k km, đến bây giờ chỉ có cái phàn nàn là cảm thấy tiếng ồn vọng lên của bánh xe khi đi vào đường đá dăm, và hạn chế là ko xem được DVD khi chạy và dùng Map theo xe. Còn lại thì quá ngon, xe chạy vượt ngọt. Chúc bác lựa được xe ưng ý nhé.
bác cho em hỏi bác dùng map gì vậy?