Hạng B2
6/10/17
265
163
43
Em nghĩ Mit còn yếu lắm, chưa đủ sức ra lại dòng MPV to đâu.
Hiện nay đã cho đặt hộp trên nóc, nhu cầu đi Tết, đi hè chắc năm 2 3 lần. Cái hộp để 4 5 cái vali chắc bé xíu.
Về tính năng và giá cả thì Out và PS đang rất tốt.
Quy định nào cho đặt hộp trên nóc đấy b?

Hạng B2
20/7/20
285
1.236
93
46
hình như dc giảm 200
Trong 200tr đó. Giảm tiền mặt có 113 triệu thôi bác, còn lại là được tặng BH 2 chiều (˜10tr) và phụ kiện.
Có điều phụ kiện toàn món hữu ích, giá trị như: Dán phim cách nhiệt, Camera hành trình, Phủ gầm, Cảm biến lùi, Gập gương + lên kính tự động, Phủ nano kính lái.
Và một số thứ linh tinh khác như: thảm sàn, viền che mưa, nẹp chống trầy, bọc vô lăng, bóp da đựng giấy tờ, ...

Hạng C
25/8/23
697
691
93
Trong 200tr đó. Giảm tiền mặt có 113 triệu thôi bác, còn lại là được tặng BH 2 chiều (˜10tr) và phụ kiện.
Có điều phụ kiện toàn món hữu ích, giá trị như: Dán phim cách nhiệt, Camera hành trình, Phủ gầm, Cảm biến lùi, Gập gương + lên kính tự động, Phủ nano kính lái.
Và một số thứ linh tinh khác như: thảm sàn, viền che mưa, nẹp chống trầy, bọc vô lăng, bóp da đựng giấy tờ, ...
Cho nhân viên bán xe sống với bác.
Mấy món linh tinh này họ lãi 30%., thực tế bác được giảm thêm khoảng 56 59 triệu.
Bác có thể yêu cầu chỉ lấy một vài món chất lượng cao hơn với giá đó.

• Haha
Reactions: cohvn
Hạng B2
20/7/20
285
1.236
93
46
Cho nhân viên bán xe sống với bác.
Mấy món linh tinh này họ lãi 30%., thực tế bác được giảm thêm khoảng 56 59 triệu.
Bác có thể yêu cầu chỉ lấy một vài món chất lượng cao hơn với giá đó.
Thì mình chốt giá đó mà! Chứ có kỳ kèo gì đâu! :)
À, bạn sale còn tặng thêm vụ đổi biển vuông thành biền dài nữa. Nhưng nhận xe xong mình bo cho bạn ấy 5 lít! hi hi!

Hạng C
25/8/23
697
691
93
Thì mình chốt giá đó mà! Chứ có kỳ kèo gì đâu! :)
À, bạn sale còn tặng thêm vụ đổi biển vuông thành biền dài nữa. Nhưng nhận xe xong mình bo cho bạn ấy 5 lít! hi hi!
Bác quan tâm gì ngoài giá?