Hạng D
28/5/09
1.001
1.570
113
Em tiếp vài thông tin về hậu cần của chuyến off-road:

Bữa ăn trưa mà theo bác Lơ là ngon nhất của cuộc hành trình
Tường thuật hành trình Saigon Off-Road Challenge 2010 - 28-29/8/2010!

tiếp theo là buổi tiệc heo mọi nướng mừng đêm Gala

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
44
Off-road, JFC
TUANDANG nói:
dunghuynh nói:
dốc xuống 30 độ

các bác pọt ảnh lúc trời mưa đi ,lúc các xe vào cua đó ,nhìn là hot lắm đó ,như dân offroad chuyên nghiệp vậy
em dám bác naò có hình nào thi dưới mưa chết liền.Jeep em,1 bác xe khủng nữa thi lúc trời đổ mưa ầm ầm,Em đang đăng báo coi có tay máy nào đội mưa chụp k???EM THƯỞNG LỚN.(CAFE nhé )
Xe em gần như quay mòng mòng, em k có giải(mất 5s rùi???).Em là JEEP 5950.
Nếu có máy nào chụp được lúc đó thì mới đúng là hy sinh vì nghệ thuật đó nghe !(Gía như lúc bắt đầu cuôc thi cho mưa đi chắc cuộc thi hùng tráng lắm nhỉ>>????em cứ tiếc hùi hùi sao mình em thi dưới mưa.Đúng là bất công quá đi.
à,em là người MC làm cầu truyền hình trực tiếp bằng ...bộ đàm từ bên này núi lúc các bác quay đầu bị dính xe bên kia núi.
Đúng ra BTC phải trao cho em giải đã tạo không khi những trận cười vỡ mật cho chi em và ae Os đứng bên này lo lắng cho các driver khi quay đầu trở về cũng nguy hiểm và leo dốc ngoạn mục không kém cuộc thi chính thức.he he,bác lơ phúc khảo lại đê !!!

Kính bác, máy chụp hình của em LL giữ roài nên kg chụp được. Lúc mưa em và Kedu có rong ruổi xuống khúc cua, rồi dọc hàng dài xe xép hàng xuống dốc.

Bác đợi bác Hải post ảnh do Kedu chụp nhé. Em kg có hình nhưng post đỡ cái Kờ líp đua lúc mưa để bác xem đỡ buồn (Pajero ạ tiếc là kg phải Jeep- lúc em và Kedu đứng chờ hình như là X5 chạy, nhưng sau đó không thấy vòng xuống dưới, chờ mãi mới thấy Pajero).

http://www.youtube.com/watch?v=30BC_kvj5Is

Còn vụ tường thuật, báo cáo bác, em tự tắt bộ đàm. Lúc trở về em kg tắt đuợc vì .... em đứng quá gần bác.

Em đùa tí thôi, chứ bác tường thuật nghe rất là vui, có điều chiếm sóng hơi nhiều, khi cần liên lạc em kg biết phải làm sao hết ạ. Với lại lúc đang loay hoay, hơi bị nhức đầu ạ. Bác tha thứ cho em vì hàng vi ... tắt bộ đàm ạ. Mặc dù em chốt tại ngã ba trên đỉnh Dốc địa ngục, chỉ có mình em có bộ đàm thôi. Lúc điều phối xe em phải đứng ngay giữa dốc và chỉ ra hiệu thôi dù tay đang cầm bộ đàm. Rồi lúc kẹt xe trên này chỉ còn các ra hiệu cho ở dưới thôi chứ cũng không dùng bộ đàm được. Cảm ơn bác đã phát sóng tường thuật trực tiếp.
Nhân tiện bác hứa đừng chết nhé, nếu không em xin rút lại Kờ líp.

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/5/09
1.001
1.570
113
kahnmr nói:
không có chân dài bác Lơ ơi

Đây bác. Em không mang thước theo đo nhưng thấy cũng dài lắm hihihi

Hạng D
28/5/09
1.001
1.570
113
Em góp thêm một em tình nguyện nộp ngân sách cho ban tổ chức

kế hoạch tăng ngân sách đang được thực hiện

tưởng đã thành công nhưng...

phải nhờ trợ giúp của lực lượng tình nguyện

Hihi em xin lỗi các bác vì em đi sedan nên không lên tham gia cuộc thi vượt địa hình của các bác. Đến khi quá giang được bác Nam (em không biết nick) bằng con Land lên thì hihihi quên mang súng. Do đó em hỏng có hình chụp đang thi để phọt

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
44
Off-road, JFC
Thi sinh thi đầu tiên vòng 2: Hilux của bác Minh Giang

youtube=http://www.youtube.com/watch?v=oJeshCJbATc
http://www.youtube.com/watch?v=oJeshCJbATc
Thi sinh này chạy lên một lần để thử đường cho ban tổ chức, sau đó làm nhiệm vụ đi đón Trọng tài, thư ký trọng tài qua khỏi vũng nước, rồi trong lúc thi còn chở ban tổ chức đi lền dốc làm nhiệm vụ, phía sau còn thêm 2 bác phóng viên chiến trường. Thế mà chẳng thấy có điểm cộng gì cả.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/5/10
303
7
18

pqm7777: "mịa, bể show hết rồi!"

p/s: có bác nào biết sửa máy giặt ko ạ, máy giặt nhà em bị kẹt cục đất đỏ Bình Phước giờ thì đình công rồi...

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
@kahnmr :đúng ra là 1 tiểu đội chân dài đã ém quân chuẩn bị lột "vòng ngoài "cho các bác bắn tỉa,nhưng ...lại ông trời làm ướt át nên các em cũng bứt rứt lắm chớ !
Trong hợp đồng là trời mưa các em không diễn được.
Tiếc cho tôi,tiếc cho người !
@bác Roll :cám ơn bác chia sẽ,youtube vẫn k có xe em,vì xe em quay mòng mòng nó mới đã,,,,vậy là chưa lấy cafe của em được rùi !!!he he,cố gắng kiếm hình cho em nhé !
@ducred :đâu phải như a đâu,cả đoàn dợi anh qua lên,anh lên được anh ra luôn,để ae ở lại gần tối mới ra,chưa phạt anh đó nha !