Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Tặng các bác vài kiểu ảnh nâng cấp Sub Woofer mà em vừa post được!:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/5/06
37
0
0
RE: Turning Subwoofer cốp sau! Tặng các bác tham khảo

trông hay quá, chắc là âm thanh tuyệt vời rồi, nhưng em thắc mắc một chút là nếu làm như vầy thì hành lý + các đồ cá nhân trước để trong cốp sau, giờ thì biết để đâu? nếu để luôn vào trong đó và để chồng lên loa thi sao nhỉ

Hạng B2
31/12/04
250
0
16
thu do than yeu

đã chấp nhận làm vậy thì thôi khỏi để đồ luôn. bác nghĩ cách nào mà vẫn đề đồ được. với điều ki8ện chất lượng âm thanh hay và nhìn mãn nhãn

Tập Lái
17/5/06
37
0
0

Nhưng theo em nghĩ, nếu để chọn 1 trong hai thì có lẽ với bác nào còn trẻ thì sẽ chọn âm thanh, còn bác nào đứng tuổi chút rồi chắc sẽ chọn để đồ trong cốp. hehe:D

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Vẫn có giải pháp các bác ạh, ví dụ cái hình thứ 2, cái Sub và 2 cái tụ dời qua 2 bên hông, vẫn còn một chỗ để đồ tuy rằng hơi khiêm tốn. Xe em cũng làm thế.

Hạng B1
17/5/06
57
0
0
HA NOI

Hổng biết đèo vợ đi siêu thị về thì để đồ ở đâu nhỉ?

Tập Lái
17/5/06
37
0
0

để tạm vào trong xe vậy bác, :D, nói chung là cũng có cái bất tiện

Hạng B1
9/12/05
96
0
0
52

Nói chung là không ổn, vì được cái âm thanh nhưng lại mất chỗ để. Theo em làm theo kiểu VN là tổt nhất (ra hỏi bác Khôi)

Tập Lái
17/5/06
37
0
0

em đọc và tìm trên 4rum thấy các bác nói vè loa, sub, power rất nhiều rồi, nhưng em thắc mắc không biết dây nối các thiết bị với nhau, dây loa.... có tiêu chuẩn về chất lượng gì không, dây của các hãng nào tốt, các bác làm âm thanh nhà mình hay dùng loại dây nào hay là dùng dây tầu để giảm giá thành, theo em nghĩ thì chất lượng ấm thanh còn phụ thuộc cả vào dây dẫn nữa đúng không các bác. ngoài loa, dây dẫn, đầu đọc, âmly ra thì chất lượng âm thanh còn phụ thuộc yếu tố gì hay phụ thuộc vào phụ kiện gì khác nữa không các bác nhẩy ( chăc cũng phụ thuộc vào cả độ cách âm nữa)... em hỏi có gì ngu ngơ thì các bác bỏ quá cho nhé.